ഇങ്ങനെ ഈ ഇലയുടെ നീര് കൊണ്ട് ചെയ്താൽ മുഴുവൻ കഫവും പുറം തള്ളാം

കുട്ടികളെയും പ്രായമായ ആളുകളെയും കൂടുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്ന അല്ലെങ്കിൽ ഒരു പ്രയാസമുണ്ടാക്കുന്ന ഒരു അസുഖമാണ് ഈ കഫക്കെട്ട് എന്നുള്ളത് എന്തുകൊണ്ടാണ് നമ്മളിൽ പ്രയാസം ഉണ്ടാക്കുന്നു എന്ന് പറയുന്നത് നമുക്കറിയാം കഫക്കെട്ടിന്റെ കൂടെ ജുമാ ജലദോഷം പനി തുമ്മൽ ഈ അസുഖങ്ങളെല്ലാം നമ്മൾ കാണാറുണ്ട് ഈ ചുമ്മാ കൂടുതലായിട്ടും രാത്രി സമയങ്ങളായിരിക്കും ഇത് അവരുടെ ഉറക്കം നഷ്ടപ്പെടുത്തുകയും.

   

അടുത്തദിവസം അവർക്ക് ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നു അതുകൊണ്ട് അവർ പറയും നല്ലതുപോലെ പ്രയാസമാണ് നല്ലതുപോലെ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാക്കുന്നു എന്നുള്ളതെല്ലാം എന്തെല്ലാം കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് കഫക്കെട്ട് ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം ആദ്യത്തെ കാരണമായി വരുന്നത് അലർജിയാണ് നമുക്കറിയാം കുട്ടികൾക്കും മുതിർനാൾക്കും എല്ലാം ചില ഭക്ഷണ ഉത്പന്നങ്ങളുടെ അതായത് പാല് പാലുൽപന്നങ്ങളോട്.

മുട്ട ഇവയുടെ എല്ലാം തന്നെ അലർജി ഉണ്ടാകാറുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ ചില ആളുകൾക്ക് ടെസ്റ്റിനോട് അലർജി കാണാം ചില ആളുകൾക്ക് പെർഫ്യൂമിനോട് അലർ അനുഭവപ്പെടാം ചില വസ്തുക്കൾ പെർഫ്യൂമിനോട് എല്ലാം അലർജി കാണാറുണ്ട് കുട്ടികളുടെ കാര്യമെടുക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഒരു വയസ്സ് മുതൽ 14 വയസ്സു വരെയുള്ള കുട്ടികളിൽ കൂടുതലായിട്ടും duest അലർജി ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് കാണാറുണ്ട് ഇതിനുള്ള കാരണം മൂക്കിലെ ട്യൂബിലെ കമ്പ്ലീറ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഡെവലപ്മെന്റ് നടക്കാത്തതുകൊണ്ടാണ് അതുകൊണ്ട് കൂടുതലായിട്ടും പൊടിപടലങ്ങളും എല്ലാം അടിഞ്ഞുകൂടിയിട്ട്.

ജലദോഷം ചുമ്മാ അതുപോലെ കഫക്കെട്ട് എല്ലാമായിട്ട് മാറാറുണ്ട് പിന്നെ വേറൊരു അവസ്ഥയാണ് ക്ലൈമറ്റിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റങ്ങൾ സ്കൂൾ തുറക്കുന്ന സമയം എന്നു പറയുന്നത് ജൂൺ ജൂലൈ മാസങ്ങളിലാണ് ഈ സമയങ്ങളിൽ കൂടുതലായി തന്നെ മഴ അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വേനൽ കാലത്ത് നിന്നും മഴക്കാലത്തിലേക്കു മാറുമ്പോൾ അസുഖങ്ങൾ വരാനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതലാണ് കൂടുതലായിട്ടും ജലദോഷം കഫക്കെട്ട് എല്ലാമാണ് പിന്നെ ഒരു കാര്യമായിട്ട് വരുന്നത് വിയർപ്പാണ് നമ്മൾ തല കുളിച്ചിട്ട് അത് നീലർക്കും വന്നിട്ട് ജലദോഷം ആയിട്ട് വരാം പിന്നീടിത് കഫക്കെട്ട് ആയിട്ട് അനുഭവപ്പെടാം പിന്നെ ഇത് പനിക്കാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.