ക്രിയാറ്റിൻ നോർമലാവും ഷുഗർ 300 ഇൽ നിന്ന് 90ഇൽ എത്തും ഇത് കുടിച്ചാൽ

നിങ്ങൾക്ക് ഷുഗറുണ്ട് എങ്കിൽ യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള കഴിക്കാതെ തന്നെ ഒരു 50 മിലീഗ്രാം ഡെസി ലിറ്റർ ബ്ലഡ് ഷുഗർ ഒന്ന് കുറക്കണം എന്നുണ്ടോ പലപ്പോഴും ഷുഗർ രോഗികൾ അടുത്ത ദിവസം എന്തെങ്കിലും സർജറി ചെയ്യേണ്ടവർക്ക് എത്രത്തോളം ഇൻസുലിൻ കൂടുതലായി കൊടുത്താലും ഇത്രത്തോളം ഭക്ഷണം കുറച്ചു കഴിച്ചാലും എത്രത്തോളം മരുന്നുകൾ അഡീഷണൽ ആയിട്ട് ആഡ് ചെയ്താലും ഈ ബിപിയും ഷുഗറും ഒന്നും കുറയാനായി പോകുന്നില്ല.

   

ഇങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് അങ്ങനെ മാത്രം ഷുഗർ ഒന്ന് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ഒരു പ്രത്യേക തരത്തിലുള്ള എക്സസൈസ് ഡയറ്റുമാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് വെറും മൂന്ന് മിനിറ്റുകൾ കൊണ്ട് ഷുഗർ നമുക്ക് കുറയ്ക്കാൻ ഇത് ഡോക്ടർമാരെ പറ്റിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഫാസ്റ്റിംഗ് കുറച്ചു കാണിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമാകരുത് എല്ലാ ദിവസവും നമുക്ക് പ്രാക്ടീസ് ചെയ്താൽ നമുക്ക് പ്രമേഹം അത്രതന്നെ കണ്ടോളിയാക്കാൻ ആയിട്ട് സാധിച്ചു എന്ന് വരും.

ഇതിനുവേണ്ട വ്യായാമത്തിന്റെ ഒരു പേരാണ് എച്ച് ഐ ഐ ടി അഥവാ ആയി ഹൈ ഇന്റന്റ്സിറ്റി ഇന്റർവൽ ട്രെയിനിങ് എന്ന് പറയുന്ന ഒന്ന് രണ്ടാമതായിട്ട് ഇതിനുള്ള ടൈറ്റാണ് ഇതിന് കഴിക്കേണ്ട പ്രത്യേകതരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്കൊന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഈ എച്ച് ഐ ഐ ടി എന്ന് പറയുന്നത് ഹൈ ഇന്റന്റ്സിറ്റി ഇന്റർവെൽ ട്രെയിനിങ് നമ്മൾ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചിട്ടുള്ളത് ഒരു 30 സെക്കൻഡ് നേരത്തേക്ക് നമ്മുടെ ഹാർട്ട് റേറ്റ് ഒരു 140 പേരെയെങ്കിലും ഉയരുന്ന രീതിയിൽ നമുക്ക് നല്ല ഇന്റർ സിറ്റിയിലുള്ള ഒരു വർക്കൗട്ട് ആണ് മുപ്പത് സെക്കൻഡ് എന്ന് പറയുന്നത് അര മിനിറ്റ് ഉള്ളൂ.

എന്നുള്ളത് നമുക്ക് പ്രത്യേകമായി തന്നെ ഓർക്കാം ഈ 30 സെക്കൻഡ് നേരത്തേക്ക് നല്ല ഇന്റന്റ്സിറ്റി ഉള്ള ഒരു വ്യായാമം അതൊരു സ്കിപ്പിംഗ് ആകാം അല്ലെങ്കിൽ നല്ല സ്പീഡിൽ ഒന്ന് ഓടുന്നത് ആകാം അല്ലെങ്കിൽ ഒരു 20 പുഷ് അപ്പ് എടുക്കുന്നുണ്ടാകും ഇങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ഒരു വ്യായാമം കൊണ്ട് നമ്മുടെ ഹൃദയത്തിന്റെ താളക്രമം നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ വർധിപ്പിച്ച് ഒന്ന് ട്രെയിൻ ചെയ്തു നോക്കൂ ഇതിനുശേഷം ഒരു 10 മിനിറ്റുകൾ കഴിഞ്ഞ് നമ്മുടെ ഷുഗർ ലെവൽ ഒന്നും നോക്കിയാൽ ഉറപ്പായിട്ടും 15 മില്ലിഗ്രാം കുറഞ്ഞിട്ടുണ്ടാകും അതായത് ഒരു 200 ഷുഗർ ലെവൽ ഉള്ളവർക്ക് ഒരു 150 ആക്കാൻ സാധിക്കും അപ്പോൾ ഈ സർജറിക്ക് മുമ്പായിട്ട് തന്നെ നമുക്ക് ഓപ്പറേഷൻ മുമ്പായിട്ട് ഷുഗർ ലെവൽ നോർമൽ ആക്കി എടുക്കാൻഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/PiYrI7m_aQ4