വീട്ടിൽ വെച്ചു തന്നെ ഏത് നരച്ച വെളുത്ത മുടിയെയും കറുപ്പിക്കാൻ ചെയ്യാവുന്ന അമൂല്യമായ മരുന്ന്

15 20 വയസ്സുള്ള കുട്ടികൾക്ക് പോലും നരച്ച മുടി അനുഭവപ്പെടുക അത് ഒന്നും രണ്ടും അല്ല തല നിറച്ചു തന്നെ കാണുന്ന അവസ്ഥ എന്തോരം ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാക്കുന്ന സംഭവമാണല്ലേ ഈ അകാലനരയിൽ തരണം ചെയ്യാനായി വീട്ടിൽ തന്നെ ഇരുന്നുകൊണ്ട് ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു റെമഡിയാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ഈ അകാല നരക്ക് പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ ഉണ്ടാകും അതെന്നെ ആ നമ്മൾ കണ്ടെത്തേണ്ടതുണ്ട് തൈറോയ്ഡ് പ്രശ്നങ്ങളും.

   

അതുപോലെതന്നെ വൈറ്റമിൻ എഫിഷ്യൽസുകളും വൈറ്റമിൻ ഡി ത്രീയും, ഏറ്റവും പ്രധാനമായും വിറ്റമിൻ ബി 7 ഇതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ബയോട്ടിനും വൈറ്റമിൻസും എല്ലാം ചിലപ്പോൾ നമുക്ക് സപ്ലിമെന്റ് ചെയ്യേണ്ടതായിട്ട് വരാം ബി സെവൻ എന്നുള്ള വൈറ്റമിൻ ഗുളികകൾ കഴിക്കുമ്പോൾ വയറിന്റെ ഉള്ളിൽപോലും കറുപ്പ് നിറം കാണാം അതുകൊണ്ട് ആരും പേടിക്കണ്ട ഈ ബയോട്ടിന് കണ്ടെന്റ് ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ് മലം കറുത്ത് പോകുന്നത്.

അല്ലാതെ മരുന്നിന്റെ പേരിൽ ബയോട്ടിൻ ഉണ്ട് എന്നുള്ള കാര്യം നമ്മൾ ചിന്തിച്ചാലും മലത്തിൽ കറുപ്പ് നിറം വരുന്നില്ല എങ്കിൽ ആവശ്യത്തിനുള്ള ബയോടിൻ ഇല്ല എന്ന് തന്നെ നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കിക്കൊള്ളും ഒന്നെങ്കിൽ ചിലപ്പോൾ ഇത് ചാത്തൻ മരുന്നുകൾ ആയിരിക്കാം ആവശ്യത്തിനുള്ള ക്വാളിറ്റി ഇല്ല എന്നുള്ളത് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം നമുക്ക് ഇവിടെ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന ഹോം റെമഡിയിൽ നമുക്ക് ചേർക്കേണ്ടത് ആയിട്ടുള്ള ചേരുവകൾ വെർജിന് കോക്കനട്ട് ഓയിൽ രണ്ടാമതായിട്ട് ഉലുവയാണ്.

ഉലുവയിൽ പലതരത്തിലുള്ള സപ്ലിമെന്റ് നിക്കോട്ടിക്കാസിഡ് ഇതെല്ലാം തന്നെ ഇതെല്ലാം ബി കോംപ്ലക്സ് വൈറ്റമിൻസിൽ പെടുന്നതാണ് ഇതെല്ലാം മുടിക്ക് നല്ല സ്ട്രെങ്ത് ലഭിക്കുവാനും അഴക് ഉണ്ടാകുവാനും ആ സിൽക്കി നാച്ചുറൽ ചെയ്യാനും എല്ലാം സഹായിക്കും വെർജിൻ കോക്കനട്ട് ഓയിൽ എന്ന് പറയുന്നത് നല്ലൊരു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.