തൊണ്ട വേദന മാറ്റാൻ ഇനി നാടൻ വഴികൾ

തൊണ്ടവേദനയ്ക്ക് വളരെക്കാലം മുന്നേ തന്നെ ആളുകൾ ഉപയോഗിച്ച പോന്നിരുന്ന നാടൻ മരുന്നുകൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നിങ്ങൾക്കായി പറഞ്ഞു തരുന്നത്. തുളസിയിലയും പനികൂർക്കയുടെ ഇലയും ഇട്ട് ആവി പിടിക്കുക. തുമ്പ പൂ ചെടിയുടെ ഇലയും കുരുമുളകും വെളുത്തുള്ളിയും ചേർത്ത് അരച്ച് കഴിക്കുക. തുളസിയില കുരുമുളക് കൽക്കണ്ടം ഇവ ചേർത്ത് കഷായം വെച്ചു കുടിക്കുക. കുരുമുളക് കഷായം ചെറുചൂടോടെ കവിൾ കൊള്ളുക. കടുക്ക ഉണക്കിപ്പൊടിച്ച് തേനിൽ ചാലിച്ച് കഴിക്കുക.

ഉപ്പുവെള്ളം കവിൾ കൊള്ളുക. മുരിങ്ങ വേര് കഷായം വെച്ച് കവിൾകൊള്ളുക. അല്പം വെറ്റില കുരുമുളക് പച്ച കർപ്പൂരം എന്നിവ ചേർത്ത് വായിലിട്ട് ചവച്ചു അരച്ച് കഴിക്കുക. ഉപ്പ് മഞ്ഞൾപൊടി വെള്ളം എന്നിവ ചെറുചൂടോടെ കവിൾ കൊള്ളുക. ഇനി തൊണ്ടവേദന മാറ്റാനുള്ള മറ്റുള്ള പ്രധാനപ്പെട്ട വഴികൾ അറിയുന്നതിനായി നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ പൂർണമായി കാണേണ്ടതാണ്.

Like your Page to get you news like this. Share this post so that others can see and get this information. Please enter your comments in the comment box below. Like news like News Health and Kai Page.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *