ഷുഗര്‍ നോര്‍മല്‍ ആയിരിക്കും ഇനി ജീവിത കാലം മുഴുവന്‍ ഇതു മാത്രം ചെയ്താൽ മതി

ഡോക്ടർമാർ പലപ്പോഴുംഭക്ഷണം കഴിക്കരുത് അത് ഒഴിവാക്കണം എന്നാണ് പറയാനുള്ളത് ഇനി എല്ലാം കഴിഞ്ഞിട്ട് ഇനി എന്താണ് കഴിക്കുക ഡോക്ടറെ എന്ന് പല രോഗികളും ചോദിക്കാറുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇന്ന് രോഗികൾക്ക് വളരെ രുചിയോട് കൂടി തന്നെ കഴിക്കാനായി എന്നാൽ നമ്മുടെ കൊളസ്ട്രോളും ഷുഗറും ഫാക്ട് ലിവറും എല്ലാം കുറയ്ക്കാനായി സഹായിക്കുന്നു എന്നാൽ അതിനോടൊപ്പം തന്നെ നമുക്ക് വാല്യൂ ADD പ്രോഡക്ടുകൾ ഉണ്ടാക്കാനായി കഴിയുന്ന നമ്മുടെ വീടുകളിൽ തന്നെ കൃഷി ചെയ്തു കൊണ്ട്.

   

അതൊരു ചെടി നട്ടു കഴിഞ്ഞാൽ 60 വർഷം വരെ നമുക്ക് അതിൽ നിന്ന് ഇല ക്കറികൾ കഴിക്കാനായി സാധിക്കും എന്നുള്ള രീതിയിലുള്ള ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ഗുണങ്ങൾ ഉള്ള ഒരു ഡിഷ് പ്രിപ്പയർ ചെയ്യുന്നതിന്റെ റെസിപ്പിയാണ് എന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ഈ 60 വർഷം എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ നിങ്ങൾ വിചാരിച്ചു കാണു തരത്തിലുള്ള ചെടിയാണ് എന്ന് കാരണം ഒരു ചീര തോട്ടം ഉണ്ടാക്കിയാൽ പോലും രണ്ടോ മൂന്നോ വർഷം മാക്സിമം അത് കഴിയുമ്പോൾ തന്നെ അത് മാറ്റി നടേണ്ടതായിട്ട് വരുന്നു.

എന്നാൽ ഈ പറയുന്ന ചെടി അതിന്റെ പേര് മൾബറി ചെടി ഈ ചെടിക്ക് ഒരു പ്രത്യേകതയുണ്ട് പട്ടുനൂൽ പുഴു പട്ട് ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഇതിന്റെ ഇലകൾ തന്നെ ജീവിച്ചു കൊണ്ടാണ് ഈ പട്ട് എന്ന് പറയുന്നത് പ്രോട്ടീൻ ആണ് എന്നുള്ളത് നിങ്ങൾക്കറിയാമോ അതായത് മൾബറി ഇലകൾ കൊണ്ട് പ്രോട്ടീൻ ഉണ്ടാക്കാനായി കഴിയും എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് മൾബറി ഇല നല്ലൊരു പ്രോട്ടീൻ റിച്ച് വെജിറ്റബിൾ SORUCE ആണ് എന്നുള്ള കാര്യം മനസ്സിലാക്കുക.

ഈ വെജിറ്റബിൾസിൽ നിന്ന് പ്രോട്ടീൻ ലഭിക്കുന്ന വളരെ വളരെ കുറവാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രോട്ടീൻ ലഭിക്കുന്നതായിട്ടുള്ള ഒരു വെജിറ്റേറിയൻ വിഭവം ചതുരപ്പയർ ആണ് ചതുരപ്പയർ എന്ന് പറയുന്ന പ്രത്യേക രീതിയിലുള്ള ഒരു പയറുവർഗത്തിൽ പെടുന്ന ചെടി എന്നാൽ ഈ മൾബറി ഇലകൾ ചതുർ ഏതാണ്ട് ചതുര പയറിനു തുല്യമായ പ്രോട്ടീൻ കണ്ടെന്റ് ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് നമുക്ക് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ മനസ്സിലാക്കാനായി സാധിക്കുന്നത് ഈ മൾബറി ചെടി ഒരു നട്ടു വളർത്തിയാൽ മരം പോലെ വലുതാകും ഇത് 60 വർഷം വരെ മനുഷ്യായുസ്സ് മുഴുവനായിട്ടും ഇതിൽ നിന്നും ഇല എടുത്തു കൊണ്ട് കറി വയ്ക്കാൻ എന്നുള്ളതാണ് അപ്പോൾ ഈ ഇലക്കറി എന്നെല്ലാം പറയുന്നത് നമ്മൾ വിചാരിക്കും കാബേജ് പോലത്തെ യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള ടേസ്റ്റും ഇല്ലാത്ത ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/GEZo79FSvm0