ഇത് ഒരു തവണ കുടിച്ചാൽ മതി ഷുഗര്‍ വേരോടെ തന്നെ കളയാൻ

നിങ്ങളുടെ സംശയമാണ് എന്റെ വീഡിയോ ആധാരം എന്നും എപ്പോഴും പറയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഇന്ന് എന്നോട് ചോദിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ചോദ്യമാണ് പ്രമേഹം ഗുളികകളില്ലാതെ മാറ്റാനായി സാധിക്കുമോ ഡോക്ടറെ എന്നുള്ളതാണ് ഇനി നമുക്ക് നമ്മുടെ ടോപ്പിലേക്ക് കടക്കാൻ പ്രമേഹം നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ ഗ്ലൂക്കോസ് വർദ്ധിച്ചു നിൽക്കുന്ന അവസ്ഥ ഈ അവസ്ഥയിൽ നിങ്ങൾക്ക് അസുഖം മാറ്റാനായി മൂന്നു വഴികൾ ആണുള്ളത് ഒന്നാമതായി വ്യായാമം രണ്ടാമതായിട്ട്.

   

ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ മൂന്നാമതായിട്ടും മരുന്നുകൾ സത്യം പറഞ്ഞാൽ മരുന്നുകൾക്ക് പ്രമേഹം മാറ്റാൻ ആയിട്ട് മൂന്നാം സ്ഥാനം മാത്രമേയുള്ളൂ അപ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് ആദ്യത്തെ രണ്ട് കാര്യങ്ങൾ മരുന്നുകൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ പ്രമേഹം പഴയതുപോലെ ആകുന്നത് ഇതിനാവശ്യമായിട്ട് വരുന്നത് ചെറിയ രീതിയിൽ പ്രമേയം തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള വ്യക്തികൾ അവരുടെ ശരീരത്തിൽ ബി എം ഐ എന്നു പറയുന്ന ഒരു ഘടകം ആവശ്യത്തിൽ 25ൽ കൂടുതലായി നിൽക്കുന്ന വ്യക്തികൾ അങ്ങനെ.

തുടങ്ങി ചെറിയ ഒരു SERTIN ഏരിയ ഉണ്ട് ഇവർക്ക് ആദ്യത്തെ രണ്ടോ മൂന്നോ കൊല്ലം വളരെ ശരിയായ രീതിയിൽ പ്രമേഹ നിയന്ത്രണം കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ അവർക്ക് ഒരിക്കൽ പോലും പ്രമേഹം വരാത്ത അവസ്ഥയിലേക്ക് മാറാനായി കഴിയും പ്രമേഹത്തെ ഡയബറ്റിക് വേഴ്സസ് എന്നാണ് പേര് പുതിയതായി വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതാണ് ഇനി എങ്ങനെ നമുക്ക് സാധ്യമാകും എന്നുള്ള ചോദ്യത്തിന് വാരി തീറ്റ ഇപ്പോഴും ഒഴിവാക്കുക ഇത് ഒരിക്കലും നല്ലതല്ല.

പ്രമേഹം ഉണ്ടെങ്കിലും ഇല്ലെങ്കിലും ഒരാൾക്ക് ഏകദേശം വേണ്ട ശരീരഭാരം എന്ന് പറയുന്നത് അയാളുടെ ഹൈറ്റ് നിന്നും 100 കുറയ്ക്കുന്നത് അതായത് അതായിരുന്നു 153 cm ഹൈറ്റ് ഉള്ള ഒരു വ്യക്തിയാണ് എങ്കിൽ അവർക്ക് ഏകദേശം 53 കിലോ വരെ ഭാരമാകാം എന്നുള്ളതാണ് ജനറൽ ആയിട്ടുള്ളൊരുതത്വം ഇതിൽ കൂടുതലാണ് എങ്കിലും കുറവാണ് എങ്കിലും പ്രശ്നമാണ് കൂടുതലാണെങ്കിൽ ഡയബറ്റിസ് വളരാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ്.

ഇനി ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ നമ്മൾ ഒരു പ്ലേറ്റ് എടുക്കുകയാണെങ്കിൽ അതിന്റെ പകുതി മേജർ ആയിട്ടുള്ള ഭാഗം മുഴുവനായിട്ടും പച്ചക്കറികൾ ഉപയോഗിക്കാൻ ആയിട്ട് ശ്രമിക്കുക പച്ചക്കറികൾ എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഭൂമിക്ക് താഴെ വരുന്ന കപ്പ ഉരുളക്കിഴങ്ങ് എന്നിവ പച്ചക്കറിയിൽ വരുന്നതല്ല വല്ലാത്ത രീതിയിലുള്ള ഇലക്കറികൾ ഉപയോഗിക്കുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/NEYKlOnBbLI