നിങ്ങളുടെ പ്രമേഹവും കൊളെസ്ട്രോളും പെട്ടന്ന് കുറയും ഈ പഴം ഇത്പോലെ അരച്ച് കഴിച്ചാൽ

നമ്മളെല്ലാവരും നെല്ലിക്ക കഴിച്ചിട്ടുണ്ടാകും നെല്ലിക്ക കഴിക്കാത്തവരായി ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല ഇത് കഴിക്കുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാൻ ആയി സാധിക്കും രോഗപ്രതിരോധശേഷിയും ഇമ്മ്യൂണിറ്റിയും എല്ലാം വർധിപ്പിക്കാനാണ് നമ്മൾ നെല്ലിക്ക കഴിക്കുന്നത് എന്നുള്ളത് ഇതിൽ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ഔഷധഗുണങ്ങൾ ഉണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ പോഷക ഘടകങ്ങളുമുണ്ട് വൈറ്റമിൻ സി ധാരാളമായി തന്നെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് നെല്ലിക്ക എന്നുള്ളത്.

   

ഇതിന്റെ കൂടെ തന്നെ കാൽസ്യം ആണെങ്കിലും IRON ധാരാളമായി തന്നെ ഇതിലുണ്ട് ഇത് നമ്മുടെ സ്കിന്നിനാണെങ്കിലും നമ്മുടെ ഹെയറിന് ആണെങ്കിലും നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഒരുപാട് പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് വളരെയധികം നല്ലതാണ് അപ്പോൾ നെല്ലിക്ക കഴിക്കുന്നത് വഴി നമുക്ക് എന്തെല്ലാം ഗുണങ്ങൾ ആണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിനാണ് എങ്കിലും നമ്മൾ സ്കിന്നിനാണ് എങ്കിലും കണ്ണുകൾ ആണെങ്കിലും നമ്മുടെ മുടിയെങ്കിലും എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്നത്.

എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം ധാരാളമായി തന്നെ വൈറ്റമിൻ സി ഇതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് നെല്ലിക്ക നല്ലൊരു ആന്റിഓക്സൈഡ് ആണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമുക്ക് സീസണൽ ആയിട്ട് വരുന്ന കഫക്കെട്ടും ജലദോഷവും എല്ലാം കുറയ്ക്കാനുള്ള കഴിവ് നൽകിയിട്ടുണ്ട് ജലദോഷവും കഫക്കെട്ടും സൈന്യത്തെ ഇഷ്യൂസ് എല്ലാം വരുന്നതാണ് എങ്കിൽ ദിവസേന ഓരോ നെല്ലിക്ക കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വൈറ്റമിൻ സി എത്തും.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വൈറ്റമിൻ സി ഉണ്ടാക്കുന്നില്ല അതിൽ ഉള്ള സപ്ലിമെന്റ് നമുക്ക് എടുത്താൽ മാത്രമാണ് നമുക്ക് വൈറ്റമിൻ സി നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ എത്തുകയുള്ളൂ നെല്ലിക്ക കഴിക്കുന്ന വഴി നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വൈറ്റമിൻ സി എത്തുന്നുണ്ട് ഇതുവഴി നമ്മുടെ രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു ഇങ്ങനെ വൈറ്റമിൻ സി നമ്മൾ കഴിക്കുന്നത് യോഗ പ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് വരുന്ന ജലദോഷവും ശ്വാസവും.

ഇതുപോലെ ബുദ്ധിമുട്ടുകളെല്ലാം തന്നെ കുറയ്ക്കാനായി നമുക്ക് സാധിക്കും അപ്പോൾ നമ്മളെ നെല്ലിക്ക മാത്രം കഴിച്ചിട്ട് കാര്യമില്ല അതിന്റെ കൂടുതലും മറ്റു ഡയറ്റുകളാണ് എങ്കിലും നോക്കണം നമുക്കറിയാവുന്ന കാര്യമാണ് കഫക്കെട്ടുള്ള ആളുകളാണ് എങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് അത് അറിയാനായി സാധിക്കും മറ്റുള്ള എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ട്രൈ ചെയ്താൽ മാത്രമാണ് ഇത് കുറുക്കാനായി സാധിക്കുക പിന്നെ ഒരു കാര്യം നെല്ലിക്ക കഴിക്കുന്നത് വഴി നമുക്ക് ഇമ്മ്യൂണിറ്റി വർധിക്കാൻ കാരണമാകും ഇമ്മ്യൂണിറ്റി വർദ്ധിച്ചാൽ തന്നെ നമുക്കറിയാം അസുഖങ്ങളെല്ലാം പെട്ടെന്നൊന്നും വരില്ല ഒരു ആരോഗ്യത്തിന് ആരോഗ്യം പ്രതിരോധശേഷി ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് പ്രതിരോധിക്കാനായി സാധിക്കുകയുള്ളൂഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.