നിങ്ങളുടെ വയർ 5 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് ക്ലിയർ ആകും ഇതൊരു ടീസ്പൂൺ കഴിച്ചുനോക്കൂ

ഇപ്പോഴത്തെ ഒരു കാലഘട്ടത്തിൽ ആളുകളുടെ കോൺഫിഡൻസിനെ പോലും ബാധിക്കുന്ന അല്ലെങ്കിൽ പുറത്തു പോകാൻ പോലും കഴിയാത്ത ഒരു അസുഖമാണ് ആരോഗ്യപ്രശ്നം ഉണ്ടാകാറുണ്ട് അതാണ് ഐപിഎസ് ഇരട്ടബിൾ ബൗൾ SYNDRAM എന്നു പറയുന്നത് കൂടുതലാണെന്ന് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കേട്ടിട്ടുണ്ടാകും ഇപ്പോൾ സാധാരണ ആയിട്ടും ഒരാൾക്ക് ഐപിഎസ് ഉണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന അല്ലെങ്കിൽ കൂടുതലായിട്ട് കാണാവുന്ന ലക്ഷണങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത്.

   

ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ ഉടനെ തന്നെ ബാത്റൂമിൽ പോണം അല്ലെങ്കിൽ മോഷൻ പാസ് ചെയ്യണമെങ്കിൽ തോന്നൽ ഉണ്ടാവുക ചില ആളുകൾക്ക് അത് ഡയറിയ പോലെ മലം പോവുക എന്നുള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടായിരിക്കും മറ്റു ചില ആളുകൾ ആണെങ്കിൽ കുറച്ചുകാലത്തേക്ക് ലൂസായിട്ട് പോവുക അതുപോലെതന്നെ കുറച്ചുകാലം കഴിഞ്ഞാൽ മലബന്ധം പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം കാണാറുണ്ട് ഇപ്പോൾ പല തരത്തിലാണ് എൽഐബിഎസ് ഉണ്ടാവുക ചില ആളുകളും മ്യൂക്കസ് കഫം മലത്തിൽ കൂടെ പോകുന്നുണ്ടാകും ചിലപ്പോൾ ഒക്കെ അതിൽ കൂടി ബ്ലഡ് എല്ലാം പോകുന്നുണ്ടാവും ആളുകൾക്ക്.

ഇങ്ങനെ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാകുന്നത് ഇടക്കിടക്ക് റൂമിൽ പോകണമെന്ന് തോന്നുന്നത് പോയിക്കഴിഞ്ഞാലും 100% അവർ സ്റ്റാറ്റസ് ആയിരിക്കുകയില്ല പിന്നീട് പോകണം എന്നോടു തോന്നണുണ്ടാകും ഇപ്പോൾ ഈയൊരു കാര്യം കൊണ്ട് തന്നെ ആളുകളിൽ പലപ്പോഴും യാത്ര ചെയ്യാൻ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള മീറ്റിങ്ങിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവരാണ് എങ്കിലും പോകാനായിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാകും.

അപ്പോൾ ഈ ഒരു സെറ്റിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഫംഗ്ഷന് പങ്കെടുക്കുന്ന സമയത്ത് എല്ലാം അപ്പോഴേക്കും ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാകും വീടിനു പുറത്തേക്കിറങ്ങാൻ ആകുന്ന സമയത്ത് ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം ഉണ്ടാവുക എന്നുള്ളത് അതുപോലെതന്നെ കുട്ടികളിലാണ് എങ്കിൽ ശരി കറക്ട് ആയിട്ട് എക്സാം വരുന്ന ദിവസങ്ങളിൽ ആ ഒരു പേടി കാരണം സ്ട്രെസ്സ് കാരണം വരുന്ന ഐപിഎസ് ഉണ്ടാകാറുണ്ട് അപ്പോൾ പലപ്പോഴും പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് ഇത് ഉണ്ടാകുന്നതെപ്പോൾ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.