ഒരു സ്പൂൺ തൈര് ഉപയോഗിച്ചാൽ മതി വയറിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന മലവും കീഴ്വായു ശല്യവും മാറാൻ

ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റ് കഴിഞ്ഞാൽ രണ്ടുമൂന്ന് തവണയെല്ലാം ടോയ്ലറ്റിലേക്ക് പോകേണ്ടി വരിക ചില ആളുകൾ പറയുന്നത് കേൾക്കാം സുപ്പീരിയർ ആയിട്ട് മീറ്റിംഗ് ഉണ്ടെങ്കിൽ കാലത്ത് ഭക്ഷണം കഴിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ രണ്ടുമൂന്നു തവണ ടോയ്‌ലറ്റിലേക്ക് പോകേണ്ടതായിട്ട് വരിക എന്താണ് മനസ്സിനും വയറിനും ആയിട്ടുള്ള ബന്ധം ഇന്ന് ഈ വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാം എന്താണ് ഇരട്ടബിൾ ബബിൾ സ്യന്ഡ്രം എന്താണ് ഇതിൽ നിന്നും നമുക്ക് നോക്കാം.

   

നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വൻകുടലും തലച്ചോറും തമ്മിലുള്ള ഒരു കണക്ഷൻ ഉണ്ട് ഇതിനെ കട്ട്‌ ബ്രെയിൻ ആക്സിനേഷനിൽ എല്ലാം പറയും Gut ബ്രെയിൻ എക്സിസ് എന്നാണ് അതിനെ പറയുന്നത് ഈയൊരു കോഡിനേഷൻ നഷ്ടപ്പെടുന്ന മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന കണ്ടീഷനാണ് ഐ ബി സ് എന്നുള്ളത് നീ ഇത് നമുക്ക് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം പ്രധാനമായിട്ടുള്ള കാരണം സ്ട്രെസ്സ് ആണ് സ്ട്രസ്റ്റിൽ ഇതുപോലെ തരുന്നുണ്ട്.

ജോലിയുടെ ആകാം അല്ലെങ്കിൽ സാമ്പത്തികമായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന ഡ്രസ്സ് ആകാം ഇത് ഇങ്ങനെ പല ടെൻഷൻ അനുഭവിക്കുന്നവർക്ക് കാണാം രണ്ടാമതായിട്ട് ഹോർമോണൽ ഇൻബാലൻസ് തൈറോയ്ഡ് പോലെയുള്ള ഹോർമോൺ ഇൻ ബാലൻസ് കാരണം അനുഭവപ്പെടാം മൂന്നാമതായിട്ട് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ ചില തരത്തിലുള്ള കമ്പോണന്റ് നമ്മുടെ ഗോതമ്പിൽ ഉള്ള ഒരു ഗൂട്ടൻ എന്ന് ഉള്ള component ചില മീനുകൾ പച്ചക്കറികൾ.

ചില തരത്തിലുള്ള ഫ്രൂട്സുകൾ എല്ലാം കഴിക്കുമ്പോൾ നമുക്ക് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം അനുഭവപ്പെടാം ഇനി എന്നെല്ലാം ഇതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം നമ്മുടെ ബ്രെയിനും gut കുടലും തമ്മിലുള്ള കോഡിനേഷൻ നഷ്ടപ്പെടും അതുകൊണ്ട് gut മൂവേമെന്റ് വളരെയധികം കൂടുതലായി തന്നെ അനുഭവപ്പെടാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.