കഫകെട്ട് തനിയെ മാറും .അടുക്കളയിൽ നിന്നും ഈ രണ്ടു വസ്തുക്കൾ ഒഴിവാക്കു

ഇനി ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് തൊണ്ടയിലുള്ള കഫത്തെ കുറിച്ചാണ് എല്ലാ സാധരണ ആളുകളും സാധാരണയായി പറയുന്ന ഒരു വാക്കാണ് രോഗികളും എന്റെ തൊണ്ടയിൽ എപ്പോഴും കഫം വരുകയാണ് അതിന്റെ ഒരു മെക്കാനിസം എന്താണ് നിങ്ങൾക്ക് അതിലുള്ള അറിവ് ഞാൻ നൽകുകയാണ് എന്തുകൊണ്ടാണ് തൊണ്ടയിൽ കഫം വരുന്നത് പലരും വിചാരിക്കുന്നത് സൈസൈസ് നിന്നും വരുന്ന കഫം ആണ് എന്നുള്ളതാണ് അല്ലാത്ത വരുന്നത്.

   

നമ്മുടെ ശ്വാസകോശത്തിന്റെ ഉള്ളിൽ നിന്ന് വരുന്നതാണ് നമ്മുടെ ശ്വാസകോശത്തിന്റെ അകത്ത് ഒരു തൂപ്പു ജോലി അതായതു ചൂലുകൊണ്ട് വൃത്തിയാക്കുന്ന ഒരു പ്രക്രിയ എടുക്കുന്നുണ്ട് അതിന്റെ ഒരു ഡീറ്റെയിൽസിനെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് നിങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ഒരു വിഷയം തന്നെയാണ് ഇത് എന്തുകൊണ്ടാണ് തൊണ്ടയിൽ കഫം വരുന്നത് ഈ തൊണ്ടയിലുള്ള കഫം വന്നില്ല എങ്കിൽ ശരിയായ രീതിയിൽ പ്രവർത്തിച്ചില്ലെങ്കിൽ .

നല്ല വ്യക്തികളും ഈ കഫം കാരണം മരണപ്പെടും അത്രയ്ക്കും വളരെയധികം എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ക്ലീനിങ് പ്രോസസ്സ് ആണ് നമ്മുടെ ലെൻസിന്റെ ട്യൂബുകളിൽ നടക്കുന്നത് നമ്മുടെ ശ്വാസകോശത്തിന്റെ ഘടനയെ കുറിച്ച് നമ്മൾ ഒന്ന് ചിന്തിച്ചാൽ നമ്മുടെ മൂക്കുണ്ട് നമ്മുടെ തൊണ്ടയുണ്ട് ആൽബിലെസ് അതിന്റെ ഭിത്തിയിൽ രക്തക്കുഴലുകൾ ഉണ്ട് അപ്പോൾ കാർബൺഡഡ് കൂടുതലുള്ള ബ്ലഡ് അവിടെ വരുകയും അതിനെ ഇതിലേക്ക് ഉച്ഛ്വാവായുയിലൂടെ പുറത്തേക്ക് പോകുന്നത്.

ബ്ലഡിലുള്ള ഓക്സിജനെയാണ് അവിടെനിന്ന് ഏറിൽ നിന്ന് എടുത്ത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് കയറി ആട്ടിലൂടെ പമ്പ് ചെയ്തിട്ടാണ് എല്ലാ സ്ഥലത്തേക്കും ഓക്സിജൻ എത്തിക്കുന്നത് ഇതാണ് യഥാർത്ഥ അ ശ്വസന പ്രക്രിയയുടെ ഉൾവശം എന്ന് പറയുന്നത് ബ്ലഡിലേക്ക് ഓക്സിജൻ കടത്തിവിടുന്നു ബ്ലഡിലുള്ള കാർബൺഡയോക്സൈഡിനെ പുറത്തേക്ക് തള്ളുന്നു അപ്പോൾ ഈ കുഴലുകളെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞു ഈ കുഴലുകളുടെ ഭിത്തിയിൽ ശ്വാസകോശ നാളികളുടെ ഭിത്തിയിൽ ഒരു ലൈനിങ് ഉണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.