ഈ ഒരു ഗ്ലാസ്‌ മില്‍ക്ക് മതി തലവേദന മാറാന്‍ എത്ര പഴകിയതും വിട്ടുപോകും

ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നതു മൈഗ്രേൻ തലവേദനയുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടാണ് മൈഗ്രേൻ തലവേദന കാരണം ഒരുപാട് ആളുകൾ ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട് വിട്ടുമാറാത്ത തലവേദന ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് തലവേദന കാണപ്പെടുന്നത് പോലെ ഒരു പണിയും ചെയ്യാനായി സാധിക്കുന്നില്ല കിടന്നുറങ്ങിയ അതു റെഡിയായി കഴിഞ്ഞാൽ അവരുടെ ജീവിതമായിട്ട് മുന്നോട്ടുകൊണ്ടുപോകാൻ സാധിക്കുകയുള്ളൂ അവർക്ക് ഉപകാരപ്രദമായിട്ടുള്ള ഒരു 10 ടിപ്പുകൾ ആയിട്ടാണ്.

   

ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ വന്നിട്ടുള്ളത് എന്താണ് മൈഗ്രേൻ എന്നതിനെ കുറിച്ച് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം ഒരു ഞരമ്പ് സംബന്ധം ആയിട്ടുള്ള വേദനയാണ് മൈഗ്രേൻ ഉള്ള ഒരു വ്യക്തിയെ സ്കാൻ ചെയ്ത് നോക്കിയാൽ ഒന്നുമുണ്ടാകില്ല നോർമൽ ആയിരിക്കും സ്കാനിംഗ് ഒന്നും തന്നെ അത് കാണില്ല ഞരമ്പിന്റെ പ്രവർത്തനത്തിലുള്ള ഒരു വേദനയാണിത് കഫം ആയിട്ട് അല്ലെങ്കിൽ കണ്ണ് ആയിട്ടോ യാതൊരു ബന്ധവുമില്ല എന്ത് തരത്തിലുള്ള ടെസ്റ്റ് ചെയ്താലും എല്ലാം നോർമൽ ആയിരിക്കും.

മൈഗ്രേൻ ഉള്ളവർക്ക് അതിനായിരുന്നു പ്രൈമറി HEADECHE എന്ന് വിളിക്കുന്നത് കാരണം എന്ത് ടെസ്റ്റുകൾ ചെയ്താലും എല്ലാം നോർമൽ ആയിരിക്കും അതിലെ ഒരു പ്രധാനിയാണ് മൈഗ്രേൻ എന്നുള്ളത് ഇത് കാരണം ഒരുപാട് ആളുകൾ ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട് ഒരു വിങ്ങുന്ന പോലത്തുള്ള വേദനയാണ് തലയുടെ ഒരു ഭാഗത്താണ് ഇത് കൂടുതലായിട്ടും കാണപ്പെടുന്നത് ചിലർക്ക് രണ്ടു സൈഡിലും ഇത് കാണപ്പെടാറുണ്ട് സ്ത്രീകൾക്കാണ്.

ഇത് കൂടുതലായിട്ടും കാണപ്പെടുന്നത് തെറിക്കുന്ന പോലുള്ള ഒരു വേദനയായിരിക്കും ഇത് അനുഭവപ്പെടുക ഇനി വരുന്നതിനു മുമ്പേ തന്നെ ചില ആളുകൾക്ക് അറിയാനായി കഴിയും തുടക്കത്തിൽ തലവേദന വരുന്നതിനു മുമ്പ് തന്നെ വെളിച്ചത്തിലേക്ക് നോക്കുമ്പോൾ ഒരു തിളക്കം അല്ലെങ്കിൽ വെളിച്ചത്തിന് ചുറ്റിലും ഉള്ള ഒരു പ്രകാശം കാഴ്ചയ്ക്ക് ഒരു മങ്ങിച്ച ഇതെല്ലാം തുടക്കത്തിൽ ചില ആളുകൾക്ക് കാണാം എന്നാൽ ചില ആളുകൾക്ക് ഇതൊന്നും തന്നെ ഉണ്ടാക്കില്ല തലവേദന വരുമ്പോഴും മനസ്സിലാക്കുന്നു വിശദാം കൂടെ ശക്തമായിട്ടുള്ള ഓക്കാനുമുണ്ടാകും ചില ആളുകൾ ഛർദ്ദിക്കും വെളിച്ചത്തിലേക്ക് നോക്കാനായി സാധിക്കില്ല സൗണ്ട് കേട്ടാൽ ദേഷ്യം വരും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/4uwEdsaSAe4