ഏത് കുറയാത്ത തടിയും കുറയും, രാത്രി ഈ മൂന്ന് പഴങ്ങൾ കഴിച്ചാൽ മാത്രം മതി!

നമുക്കൊരു പഴഞ്ചൊല്ല് തന്നെ അറിയാൻ കേട്ട് പരിചയമുണ്ടല്ലോ ഉണ്ണിയെ കണ്ടാൽ അറിയാം ഊരിയിലെ പഞ്ഞം എന്നുള്ളത് പണ്ടുകാലത്തെല്ലാം കുടവയർ എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു സമ്പന്നതയുടെ ലക്ഷണമായിട്ട് കൊണ്ടുനടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു കാരണം അന്നെല്ലാം തന്നെ ഒരുപാട് ആളുകൾക്ക് പട്ടിണിയും പ്രാരാബ്ദം എല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു അന്നത്തെ കാലത്ത് ആളുകൾ മെലിഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഒരു ശരീര പ്രകൃതി ആയിരുന്നു അന്ന് കുടവയർ എന്നുള്ളത്.

   

സമ്പന്നത അതിന്റെ ലക്ഷണമായിരുന്നു ഇന്നത്തെ കാലത്തെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഇത് ഇത് അനാരോഗ്യകരമായിട്ടുള്ള ഒരു ജീവിതശൈലിയുടെ ഭാഗമായിട്ടാണ് ഇത് നമ്മൾ പലതും നോക്കി കാണുന്നത് ഇന്നത്തെ ജനറേഷൻ അതായത് ഇന്നത്തെ ആളുകൾ ഇത് വളരെയധികം സീരിയസ് ആയി തന്നെ നോക്കി കാണുന്നവരുമുണ്ട് പേഷ്യൻസ് വരുമ്പോൾ തന്നെ പലരും പറയുന്നത് അറിയാവുന്ന ഇത്തിരി വണ്ണും വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ.

തന്നെ അവർ പലരും ആരോഗ്യവുമായി ഭയങ്കര അധികം ശ്രദ്ധിക്കുന്നവരാണ് ഞാനൊരു രണ്ട് കിലോ കൂടി ഇത് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് ഇത് ഫറ്റി ലിവറിന്റെ ലക്ഷണം ആണോ ഇതുകൊണ്ടാണ് സ്ത്രീകളാണെങ്കിൽ പിസിഒഡി പോലുള്ള അസുഖങ്ങൾ വരുമോ എന്നുള്ള ചോദ്യങ്ങളെല്ലാം രോഗികൾ നമ്മുടെ അടുത്ത് വന്ന് ചോദിക്കുന്നത് ആക്ച്വലി ഇത് യഥാർത്ഥത്തിൽ ഇന്നത്തെ തലമുറയുടെ നല്ലൊരു കാര്യം ആണ് എന്ന് നമുക്ക് വേണം പറയാൻ.

ഇന്ന് ഞാൻ നിങ്ങളുമായി സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് എന്താണ് ശരിക്കും ഈ അമിതവണ്ണം അല്ലെങ്കിൽ കുടവയർ എന്നതിനെ കുറിച്ചാണ് നമുക്കറിയാവുന്ന കാര്യമാണ് സാധാരണക്കാരന്റെ ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണയാണ് എന്നുള്ളത് ഫാറ്റ് എന്നുള്ളത് വയറിന് ചുറ്റിലും അടിഞ്ഞുകൂടുന്ന ഒരു കൊഴുപ്പാണ് എന്നുള്ളത് എന്നാൽ അറിയാത്ത വേറൊരു കാര്യമുണ്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ എല്ലാ ഭാഗത്തും നമ്മുടെ സ്കിന്നിന് താഴെയായിട്ട് ചെറിയൊരു ഫാറ്റ് ലയർ ഉണ്ട്.

ഇത് എന്തിനാണ് എന്ന് വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഊഷ്മാവ് നോർമൽ ആയി തന്നെ കൊണ്ടുനടക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന്റെ താപനില നിയന്ത്രിക്കാനും ആയിട്ടാണ് ഇതിന് ഓർമയായി തന്നെ എല്ലാവർക്കും ഉള്ളതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.