ബലൂണ്‍ പോലെ ചുങ്ങിപോകും ചാടി തൂങ്ങിയ വയറ് ഇതുമാത്രം മതി

ഇന്ന് നമ്മളിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് അടിവയറ്റിൽ ഉള്ള കൊഴുപ്പിനെ കുറിച്ചാണ് ഒരുപാട് ആളുകൾ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള വെയിറ്റ് ലോസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പലതരത്തിലുള്ള മെത്തേഡുകൾ ട്രൈ ചെയ്യാറുണ്ട് ഇത് നമ്മുടെ ടൈറ്റിൽ നമ്മുടെ ഹിപ്പിൽ നമ്മുടെ കവിളിൽ നമ്മുടെ നെഞ്ചിൽ എല്ലാം നല്ലതുപോലെ തന്നെ കൊഴുപ്പ് കുറയും പക്ഷേ ഈ വയറിന്റെ ഭാഗത്തു മാത്രം കൊഴുപ്പ് കുറയില്ല കാരണമെന്തെന്ന് വെച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ.

   

ഇതിൽ പലതരത്തിലുള്ള റീസൺസ് ഉണ്ട് അപ്പോൾ BELLY FACT എന്ന് ഉദ്ദേശിക്കുന്ന പ്രത്യേകിച്ചും വയറിന്റെ ഭാഗത്തെ അടിവയറിന്റെ ഭാഗത്തെ അടിഞ്ഞു കൂടിയിട്ടുള്ള കൊഴുപ്പിന്റെ പ്രത്യേകത എന്താണ് എന്നുള്ളതാണ് ആദ്യമേ തന്നെ നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് അതായത് ഇൻസുലിൻ റെസിസ്റ്റൻസ് എന്ന് പറയുന്ന ശരീരത്തിൽ ഒരു അവസ്ഥയുണ്ട് അതായത് അമിതമായിട്ടുള്ള ഒരു ഗാലറി മുഖാന്തരം അല്ലെങ്കിലും ഹോർമോൺസ് ഉണ്ടാകുന്നതിനു ഭാഗമായിട്ടും.

അല്ലെങ്കിൽ ലൈഫ് സ്റ്റൈലുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റങ്ങളിൽ ഇൻസുലിന്റെ അസിസ്റ്റൻസ് ഉണ്ടാകും അതായത് ഇൻസുലിന്റെ അസിസ്റ്റൻസ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ശരീരത്തിൽ ഇൻസുലിന്റെ അളവ് എത്രത്തോളം അനുവദിച്ചാലും ഗ്ലൂക്കോസിനെ സെല്ലുകളിലേക്ക് എത്തിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള റെസിപിറ്റർ അതായത് ഒരു സെല്ലോ ഓപ്പണായാൽ മാത്രമാണ് ആ ഗ്ലൂക്കോസ് ഉള്ളിലേക്ക് കയറുന്നത് അപ്പോൾ നമ്മൾ എത്രത്തോളം.

ഇൻസലിൻ കൂടുതലായി എന്ന് പറഞ്ഞാലും ഇതിലെ ഡോർ ഓപ്പൺ ആകാൻ വരുന്ന കണ്ടീഷനാണ് ഇൻസുലിന്റെ അസിസ്റ്റൻസ് എന്ന് പറയുന്നത് അതായത് ഇൻസുലിൻ എത്രത്തോളം വന്നാലും ഇത് ഓപ്പൺ ആവുകയില്ല ഇങ്ങനെ ഉണ്ടാകുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് ഇത് പൊളിസ്റ്റിക്ക് കണ്ടീഷൻ അതായത് സ്ത്രീകളിൽ ഓവരുകളിൽ മൾട്ടിപ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള സിസ്റ്റ് എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്നത് യൂട്രസിൽ ഫൈബ്രോയ്ഡ് എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്നത് ഫറ്റി ലിവർ എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്നത് അതേപോലെതന്നെ പ്രമേഹവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാകുന്നത് ഇതാണ് ഇതിന്റെ ഒരു കാര്യം തൈറോയ്ഡ് റിലേറ്റഡ് വൺ  അപ്പോൾ ഇങ്ങനെയുള്ള ഒരു ഇൻസുലിൻ റെസിസ്റ്റൻസി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതാണ് ഈ BELLY FACT അതായത് അമിതമായിട്ട് ശരീരത്തിൽ ഭാഗത്തേക്ക് അടിഞ്ഞുകൂടുന്ന അവസ്ഥ ഇപ്പോൾ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ഹോർമോൺസ് പ്രൊഡ്യൂസ് ആകുന്നു ഇതാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കുന്നത് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/pkZorZnh6vs