ഇനി ടെൻഷൻ വേണ്ട മുട്ടുവേദനയും നീർക്കെട്ടും 1 ദിവസം കൊണ്ട് സുഖമാകാം

ഇതിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ ചികിത്സയിൽ നമ്മൾ വഴിമുട്ടിനിൽക്കുന്ന ചില അവസരങ്ങൾ ഉണ്ടാകും അത് നമുക്ക് എങ്ങനെ നമുക്ക് ഫലപ്രദമായിട്ട് ഒരുമിച്ച് തരണം ചെയ്യാമെന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ എന്നിവ പറയാൻ പോകുന്നത് പ്രത്യേകിച്ച് നമ്മുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ഡിസീസ് ആയ ഓസ്റ്റീആർത്രൈറ്റിസ് അതായത് സന്ധിവാതം എന്ന് പറയുന്ന ഒരു രോഗം നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാം ഒരു 50 വയസ്സിനു മുകളിൽ തുടങ്ങുന്ന ഈ അസുഖം ഒരു 60 വയസ്സാകുമ്പോൾ.

   

വളരെയധികം മൂർച്ചിക്കുകയും ഓപ്പറേഷൻ ലെവലിലേക്ക് എത്തുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് നമ്മൾ കണ്ടു വരാറുള്ളത് ഇപ്പോഴത്തെ ഘടന 30 വയസ്സ് മുതൽ 40 വയസ്സിൽ തുടങ്ങുന്ന ഒരു സുഖമായി ഇത് മാറിയിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് ഇതിന് കാർഡിനും കൂടുന്നതിനനുസരിച്ചിട്ടാണ് ഓരോ ഗ്രേഡും ഒന്ന് രണ്ട് മൂന്ന് വേർതിരിവ് ഉണ്ടാവുകയും അതിനനുസരിച്ചുള്ള ചികിത്സ നമ്മൾ കൊടുക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് ലാസ്റ്റ് മൂന്നും നാലും ഗ്രേഡ് വളരെയധികം നിർബന്ധമായും തന്നെ ഓപ്പറേഷൻ ചെയ്യേണ്ട ഒരു സാഹചര്യത്തിലാണ് നമ്മൾ കണ്ടു വരാറുള്ളത് മുട്ടു മാറ്റി വയ്ക്കൽ.

അല്ലെങ്കിൽ ഒരു കള്ളികൾ മാത്രം മാറ്റി വയ്ക്കുക ഇങ്ങനെ പല രീതിയിലുള്ള ഓപ്പറേഷൻ ചികിത്സകൾ ഉണ്ട് എന്ന് നമുക്ക് ഫലപ്രദമായി ഏത് ചികിത്സയിലൂടെ നമുക്ക് എങ്ങനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യാം എങ്ങനെ നമുക്ക് അവസാനിപ്പിക്കാം എന്നുള്ളതാണ് പൊതുവേ പറയുന്ന പഠനങ്ങൾ തെളിയിക്കുന്നത് ആദ്യമേ തന്നെ ഗ്രേഡ് അല്ലെങ്കിൽ ഗ്രേഡ് two ഇത് നമുക്ക് മരുന്നുകൾ കൊണ്ട് ചികിത്സിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ നിർബന്ധമായിട്ടും വേദനസംഹാരികൾ മാത്രം ഉപയോഗിച്ച് വേദന കുറയുന്ന ഒരു സ്ഥിതി വരുന്ന അവസ്ഥയിലാണ് നമുക്ക് പ്രശ്നമായി മാറുന്നത് കിഡ്നി പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കാം.

അതുപോലെതന്നെ ഹാർഡിൽ പ്രോബ്ലം ഉള്ളവർക്ക് കൂടുതലായിട്ട് വേദനസംഹാരികൾ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരവസ്ഥ വന്നേക്കാം ഇപ്പോൾ ഈ ഒരു അവസ്ഥയിൽ കാർഡിയോളജിസ്റ്റ് ചികിത്സിക്കുന്ന രോഗിയെ നമ്മൾ കാണുന്നുണ്ടാവും ഒരു ബൈപ്പാസ് കഴിഞ്ഞ് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു ആൻജിയോഗ്രാം കഴിഞ്ഞ് രോഗിയെ നമ്മൾ മുട്ട് തേയ്മാനത്തിന് ചികിത്സിക്കുന്ന ഇതൊരു ഒരുമിച്ച് തന്നെ ഇതിനെ നമുക്ക് എങ്ങനെ ചികിത്സിക്കാം എന്നുള്ളതാണ് പുതിയ പഠനങ്ങൾ തെളിയിക്കുന്നതും ഇതിനായിട്ടുള്ള ഒരു സംരംഭമാണ് ഞാനിവിടെ തുടങ്ങിവയ്ക്കുന്നത് ആദ്യത്തെ സ്റ്റേജുകളിൽ ഗ്രേഡ് ടു ഈ സ്റ്റേജുകളിൽ ഇല്ലാതെ തന്നെ ഒരു 60 വയസ്സ് ആയിരിക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/K0hN0OHCFJw