നിങ്ങളുടെ ഫാറ്റ് ലിവർ ഈസിയായി കളയാം രാവിലെയും രാത്രിയും ഈ ജ്യൂസ് കുടിച്ചാൽ

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് ഒരുപാട് ആളുകൾക്കുള്ള ഒരു പ്രശ്നമാണ് കരൾ വീക്കം കാരണം ഫാറ്റിലിവർ എന്നുള്ള കാര്യമില്ലാത്ത ആളുകൾ വളരെ കുറവാണ് ഇപ്പോൾ 18 വയസ്സിനു മുകളിലേക്ക് എടുക്കുകയാണ് എങ്കിൽ 95% ആളുകൾക്കും ഫറ്റി ലിവറിനുള്ള സാധ്യതകളുണ്ട് ഇതിന് ഗ്രേഡുകളിൽ വ്യത്യസ്തമായിരിക്കും എന്നുള്ളതാണ് പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം എന്താണ് കരൾ വീക്കം നമ്മൾ ഈ ക്ലിനിക്കിൽ കൺസൾട്ടിങ്ങിനു വരുന്ന സമയത്ത്.

   

ഒരാൾ വരുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് മനസ്സിലാകും ഫറ്റി ലിവർ ഉണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്നുള്ളത് അപ്പോൾ അതിനകത്ത് സ്കിന്നിന് കളർ ചേഞ്ചസ് ഉണ്ടാകാം മുടി കൊഴിയുന്നതിന് രീതികൾ ഉണ്ടാകാം എന്തായാലും നമുക്ക് ഫൈസൽ നിന്നും മനസ്സിലാകും കൈകളിൽ നിന്നും കാലുകളിൽ നിന്നും നോക്കിയാൽ മനസ്സിലാകും നോക്കിയാൽ മനസ്സിലാകും ഫാറ്റി ലിവർ ഉണ്ടല്ലേ ഇല്ല ഞാൻ ലിവർ ഫംഗ്ഷൻ ടെസ്റ്റുകൾ എല്ലാം നോക്കിയതാണ് കൊളസ്ട്രോൾ എല്ലാം തന്നെ നോർമലാണ് അല്ല.

അപ്പോൾ ഞാൻ പറയും ഇല്ല ഫറ്റി ലീവറിന് സാധ്യത ഉണ്ട് ഒരു കാര്യം നിങ്ങൾക്ക് വേണമെങ്കിൽ അൾട്രാ സൗണ്ട് സ്കാനിങ് ചെയ്താൽ മതി മനസ്സിലാവും ഒരു കാര്യം ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ നോക്കിയപ്പോൾ നോക്കുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് മനസ്സിലാകും വേണമല്ലോ ഞങ്ങളുടെ ആരും ഇതുവരെ അങ്ങനെ പറഞ്ഞിട്ടില്ല ഇങ്ങനെ പറയാറുണ്ട് ഒരു കാര്യം ചെയ്യ് നിങ്ങൾ ഒന്ന് നോക്ക് അപ്പോൾ മനസ്സിലാവും ഫറ്റി ലിവർ ആണ് ഗ്രേഡ് വണ്‍ ആണ് എന്നുള്ളതെല്ലാം നമുക്ക് മനസ്സിലാകും.

അതെങ്ങനെയാണ് ഇത് നോക്കാതെ തന്നെ ശരീരം കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ മനസ്സിലായത് അതെല്ലാം മനസ്സിലാകും ഓരോ ശരീരത്തിന്റെ രീതി കാണുമ്പോ നമുക്ക് മനസ്സിലാകും ഞാനും ഒരു പ്രാവശ്യം ഈ വ്യക്തി സ്കാനിംഗ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷം വേറൊരു ഡോക്ടറെ കാണിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.