ഇതൊരുസ്പൂൺ കഴിച്ചാൽ മാത്രം മതി, എത്ര കൂടിയ ഷുഗറും നോർമാലാവും!

ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് നല്ല പ്രോട്ടീൻ വെജിറ്റബിൾ ഡിഷ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഇലയെ കുറിച്ചാണ് ഈ ഇലയുടെ തോരൻ വച്ച് കഴിച്ചാൽ നമുക്ക് നല്ല രീതിയിലുള്ള പ്രോട്ടീൻ ലഭിക്കും എന്നുള്ളത് ഒരു പുതിയ ഒരു അറിവ് തന്നെയാണ് കാരണം ഈ ഇല എന്ന് പറയുന്നത് ഏറ്റവും നല്ല വെജിറ്റബിൾ സോഴ്സുകൾ ആയിട്ടുള്ള പയറുവർഗ്ഗത്തിൽ പെടുന്ന ഒരു ചതുരപയർ നേക്കാൾ കൂടുതൽ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളതാണ് ഈ ഇല കഴിച്ചുകൊണ്ടാണ്.

   

മൾബറി ലീവ്സ് എന്ന് പറയുന്ന മണിബറയുടെ ഈ ഇലകൾ കഴിച്ചുകൊണ്ടാണ് സിൽക്ക് worms സിൽക്ക് എന്ന് പറയുന്നത് 100% പ്രോട്ടീനാണ് അപ്പോൾ നല്ല സിൽക്ക് ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള മൾബറിയുടെ ഇലകൾ കഴിച്ചുകൊണ്ടാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ഇലകൾ കൊണ്ട് എങ്ങനെ നമുക്ക് തോരൻ വയ്ക്കാം എന്നുള്ളതാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ഏതൊരു കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് നമുക്കുള്ള ഗുണം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ.

കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് പരമാവധി ഒഴിവാക്കി നമുക്ക് പ്രോട്ടീൻ കൂടുതൽ ആയിട്ട് കഴിക്കുന്നതിലൂടെ നമുക്ക് കൊളസ്ട്രോൾ കുറിക്കാൻ സാധിക്കും അതുപോലെ തന്നെ ഷുഗർ കുറയ്ക്കാനായി സാധിക്കും ബിപിയും അമിത വണ്ണം എല്ലാം കുറയ്ക്കാനായി സാധിക്കും മാത്രമല്ല ഇതിൽ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ വൈറ്റമിൻ അ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമ്മുടെ കണ്ണുകളുടെ ആരോഗ്യത്തിനു മറ്റുതരത്തിലുള്ള സ്കിന്നിന്റെയും പട്ട് ഉണ്ടാക്കുന്നത്.

പോലെ തന്നെ പട്ട് ഉണ്ടാകുന്നതുപോലെ തന്നെയുള്ള ഒരു സ്കിൻ ലഭിക്കുവാനും നല്ല മുടി ഉണ്ടാകാനും എല്ലാം ഈ മൾബറി ഇലകൾ കൊണ്ടുള്ള തോരൻ നമുക്ക് വളരെയധികം സഹായിക്കും എന്നുള്ളതിൽ തർക്കമില്ല ഇത് ഇത് ഒരുപാട് ആളുകൾക്ക് പരീക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ട് ഇവരെല്ലാവരും തന്നെ നല്ല രീതിയിലുള്ള ഫീഡ്ബാക്ക് തന്നിട്ടുണ്ട് നമ്മുടെ മുൻ മുഖ്യമന്ത്രിയായിരുന്ന വിഎസ് അച്യുതാനന്ദൻ സാർ സാർ ഒരുതവണ എന്റെ ആന്റിയുടെ വീട്ടിലേക്ക് വന്നപ്പോൾ.

ഈ വിഭവവും വെച്ചു കൊടുക്കുകയും അച്യുതാൻ സാറിന് ഇത് ഇഷ്ടപ്പെടുകയും സാർ ഇത് വീണ്ടും വീണ്ടും വാങ്ങി കഴിക്കുകയും ഉണ്ടായി. അപ്പോൾ സാർ ഇപ്പോൾ 100 വയസ്സിനോട് അടുപ്പിച്ച് ആകുന്നു ഇബ്രാഹിം പോലും ഇത്രയും വലിപ്പം ആരോഗ്യത്തോടെ ഇരിക്കുവാൻ അദ്ദേഹം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആരോഗ്യ കാര്യങ്ങളിലും ആഹാരത്തിലും വ്യായാമങ്ങൾ ത്തിലും ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങളാണെന്നുള്ള എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്ന കാര്യമാണല്ലോ അപ്പോൾ നമുക്ക് തോരൻ വയ്ക്കുന്നത് എങ്ങനെയാണ് എന്നുള്ളതിനെ പറ്റി നമുക്ക് ചിന്തിക്കാം ഈ തോരൻ ഉണ്ടാക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് ഈ മൾബറിയുടെ ഇലയാണ് എടുക്കേണ്ടത് കൂബ്ബ് ഇല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി ഇനിയും വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://www.youtube.com/watch?v=OikeMB8dS-M