ഈ ഭക്ഷണങ്ങളിൽ ഒന്ന് കഴിച്ചാൽ മതി വയറിൽ കെട്ടികിടക്കുന്ന ഗ്യാസ് മുഴുവനും പുറത്തു പോവും

ഇന്നും ഭൂരിഭാഗവും ആളുകളും അനുഭവിക്കുന്നഅല്ലെങ്കിൽ ഒരു 90% ആളുകൾ എല്ലാവരും ഒരു തവണയെങ്കിലും അനുഭവിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാണ് അസിഡിറ്റി എന്നുള്ളത് ഇതിനുവേണ്ടി ഒരുപാട് ആളുകൾ മരുന്നു കഴിക്കുന്നവരും അതുപോലെതന്നെ ദിവസേന മരുന്നു കഴിക്കുന്നവരും അതുപോലെ ദിവസം വരുന്ന കഴിച്ചിട്ടില്ല എങ്കിൽ അതുമൂലം ഉണ്ടാകുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ അനുഭവിക്കുന്നവരാണ് ഒരുപാട് ആളുകൾ അപ്പോൾ നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം ഇതിനെല്ലാം.

   

ഉള്ള ഒരു കാരണം നമ്മുടെ പ്രോപ്പർ അല്ലാത്ത രീതിയിൽ നടക്കാത്തത് കൊണ്ടാണ് നമ്മുടെ പ്രായം ആരോഗ്യം എനർജി ലെവൽ മാനസിക ഉസ്താദ് ഇതെല്ലാം തന്നെ നമ്മുടെ ദഹനത്തിന് വളരെയധികം ബാധിക്കാറുണ്ട് ഇതിൽ ഏതെങ്കിലും ഒന്നിന് ചെറിയ രീതിയിലുള്ള വ്യത്യാസവും സംഭവിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ പകരം ശരിയാകും ഇത് പ്രധാനമായിട്ടും രണ്ട് രീതിയിലാണ് ആളുകൾ കണ്ടുവരുന്നത് ഒന്നാമത് അക്യൂട്ട് ആയിട്ടുള്ള കണ്ടീഷനും.

രണ്ടാമതായി ക്രോണിക്കും ഇതിൽ ആദ്യത്തേത് അക്യൂട്ട് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വരുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനാണ് അതായത് sudden കാണുന്ന അവസ്ഥയാണ് അതായത് എന്തെങ്കിലും വേദനസംഹാരികൾ എന്തെങ്കിലും സ്റ്റിറോയ്ഡുകൾ ഇവയെല്ലാം എടുക്കുന്ന ആളുകളിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് അക്യൂട്ട് കണ്ടീഷൻ എന്ന് പറയുന്നത് ക്രോണിക് ഗ്യാസ് എന്നുപറയുന്നത് ഒരുപാട് കാലത്തേക്കുള്ള ഇൻഫെക്ഷൻ അല്ലെങ്കിൽ ഇൻഫർമേഷൻ കാരണം സ്റ്റോക്കിന്റെ ലൈനിംഗിൽ എല്ലാം ബാധിക്കുന്നത് അതാണ് ക്രോണി കണ്ടീഷനിൽ വരുന്നത് ഈ കണ്ടീഷനിൽ അനീമിയ.

എല്ലാം സംഭവിക്കാം വിറ്റാമിൻ വിഷൻസ് കാരണം എന്തല്ലാം ലക്ഷണങ്ങളാണ് ഇങ്ങനെയുള്ള വ്യക്തികളിൽ കാണുന്നത് എന്നത് നമുക്ക് നോക്കാം കൂടുതലായിട്ടും കണ്ടുവരുന്നത് നെഞ്ചരിച്ചിൽ വയറിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വേദന വയറിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പുകച്ചിൽ അതുപോലെതന്നെ തൊണ്ടയിൽ വരുന്ന ഇറിറ്റേഷൻസ് വായിൽ വരുന്ന ചെറിയ രീതിയിലുള്ള അൾസറുകൾ അതുപോലെതന്നെ പുണ്ണ് എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.