ഒരു മിനുട്ട് കൊണ്ട് നരച്ച മുടി വേരോടെ കറുപ്പായി ഇത് തലയില്‍ വെച്ചപ്പോള്‍

അകാലനര ടോപ്പിക്ക് കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ സംസാരിക്കാനായി പോകുന്നത് നിങ്ങൾക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്ന പോലെ തന്നെ ഈ നേരത്തെ തന്നെ നരക്കുകയാണ് എങ്കിൽ അത് നമ്മുടെ പേഴ്സണാലിറ്റി നമ്മുടെ ആത്മവിശ്വാസം എല്ലാം മുന്നേ വളരെയധികം ബാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് നരയ്ക്കുക എന്നുള്ളത് എല്ലാവർക്കും ഇങ്ങനെ ഉണ്ടാകണമെന്ന് അല്ല പറയുന്നത് പക്ഷേ ജനറൽ ഇങ്ങനെ സംഭവിക്കും എന്നാണ് എന്താണ്.

   

അകാല നര ഒരു 20 25 വയസ്സ് ഈ പ്രായത്തിൽ ഒരു 30 വയസ്സിന് താഴെ തല നരയ്ക്കുകയാണ് എങ്കിൽ നമ്മൾ അതിനെ അകാലനര എന്ന് പറയും ചില രാജ്യങ്ങളിൽ 20 വയസ്സിന് താഴെ ഇപ്പോൾ യുഎസ് ലാണ് എങ്കിൽ 20 വയസ്സിന് താഴെ ഏഷ്യൻ രാജ്യങ്ങളിലാണ് എങ്കിൽ 30 വയസ്സിന് താഴെ തല നരയ്ക്കുകയാണ് എങ്കിൽ നമ്മൾ അതിനാകാല നര എന്ന് പറയും ഇതു പലതരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ കാരണം അല്ലെങ്കിൽ പലതരത്തിലുള്ള വൈറ്റമിന്റെ കുറവ് കാരണം.

അല്ലെങ്കിൽ മിനറൽസിന്റെയും അതുപോലെതന്നെ തൈറോയ്ഡിന്റെയും ഇങ്ങനെ പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ ഈ നരയുടെ പിന്നിൽ ഉണ്ടാകും ചില പ്രത്യേക തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ട് ഓട്ടോ ഇമ്മ്യൂണൽ ഡിസീസ്സ് അസുഖങ്ങളുണ്ട് അതിന്റെ പിന്നാലെ ഉണ്ടാകും അലർജിയുടെ ഭാഗമായിട്ട് കാണാം അതുപോലെതന്നെ പലതരം മരുന്നുകളുടെ ഭാഗമായിട്ട് അസുഖങ്ങളുടെ ഭാഗമായിട്ട് നര നേരത്തെ തന്നെ നമുക്ക് അനുഭവപ്പെടാം.

നര വരുമ്പോൾ ആദ്യമേ പുരുഷന്മാരിൽ കിർത്താവ് ഭാഗത്തായിരിക്കും ആദ്യമേ തന്നെ നര അനുഭവപ്പെടുക അതിനുശേഷം തലയുടെ ഉച്ചിയിലേക്കും മുൻവശത്തേക്കും ഏറ്റവും അവസാനമാണ് ബാക്കിൽ നര അനുഭവപ്പെടുന്നത് സ്ത്രീകൾ പലപ്പോഴും ഇങ്ങനെയല്ല നര വരുന്നതു മുഴുവനായിട്ട് ആയിരിക്കും അല്ലാതെ പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു വശത്തായിട്ട് വരണമെന്നില്ല ഏകദേശം ഒരു 50 വയസ്സ് ആകുമ്പോഴേക്കും നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ 50% ആളുകൾക്കും നേരം വന്നിട്ടുണ്ടാകും എന്നുള്ളതാണ് കണക്ക് 50 വയസ്സിലെ 50% ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/zeM3XB_1zg4