മൂന്ന് തരത്തില്‍ അരിപ്പൊടി കൊണ്ട് മുഖം വെളുപ്പിക്കാം

മുഖം നല്ലതുപോലെ നിറം വയ്ക്കുന്നതിനും മുഖത്തിന്റെ കാന്തി വർധിപ്പിക്കുന്നതിനും അതിന്റെ ഗ്ലൗ നല്ലതുപോലെ നിയന്ത്രിക്കാനും സഹായിക്കുന്ന കുറച്ച് ഫെയ്സ് ബാഗാണ് ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ഈ ഫേസ് പാക്കിനെ കുറിച്ച് പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ ബ്യൂട്ടിപാർലുകളിൽ പോയി ഒരുപാട് പൈസ ചെലവഴിച്ച് ഫേഷ്യൽ ചെയ്യുന്നതിനേക്കാൾ വീട്ടിൽ തന്നെ ലഭ്യമായിട്ടുള്ള കുറച്ച് കാര്യങ്ങൾ വെച്ചുകൊണ്ട് അതിനേക്കാൾ.

   

നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ ഫേഷ്യൽ തയ്യാറാക്കി നമുക്ക് ഫൈസിൽ പാക്ക് ആയിട്ട് ഇടാനായി ഇതുവഴി നമ്മുടെ മുഖത്തിന്റെ കാന്തിപതി മടങ്ങു വർദ്ധിക്കും എന്നുള്ളത് മാത്രമല്ല നമ്മുടെ പലതരത്തിലുള്ള പിഗ്മെന്റേഷൻ ഡാർക്ക് സ്പോട്ടും നമ്മുടെ മുഖക്കുരുവും എല്ലാം അതിൽ നിന്നും തന്നെ മാറാൻ ആയിട്ട് കാരണമാവുകയും ചെയ്യും മുഖത്തിന് നിറം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു എന്നുള്ളത് ഇപ്പോഴും ഒരു ചോദ്യം തന്നെയാണ് പലപ്പോഴും ഈ വെളുത്ത സ്കിൻ ഉള്ള ആളുകൾക്കാണ്.

മുഖത്ത് കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്ന എന്നുള്ളതാണ് സത്യം അതുകൊണ്ട് കറുപ്പിലും വെളുപ്പിലും എല്ലാ കാര്യം എന്നാൽ കറുപ്പ് നിറം മാറണം വെളുക്കണം എന്ന് ആഗ്രഹം ഉള്ളവർക്ക് അതിനുള്ള ഒരു ക്രീമും അവസാനം ഞാൻ പറഞ്ഞു തരുന്നുണ്ട് അപ്പോൾ ഈ ഫേസ് തേക്കിനെ കുറിച്ച് ആദ്യമേ തന്നെ നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഫെയ്സ് പാക്ക് എന്ന് പറയുമ്പോൾ സാധാരണ വീടുകളിൽ ലഭ്യമായിട്ടുള്ള ഒരു വസ്തുക്കളാണ് പാല് തൈര് മോര് തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഈ പാലും തൈരും എല്ലാം നല്ലതുപോലെ തന്നെ ലാട്രിക് ആസിഡ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത്.

കൊണ്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ഏറ്റവും അത്യാവശ്യമായിട്ടുള്ള സംഗതികളാണ് ലാക്ടറിക് ആസിഡ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നല്ല ബാക്ടീരിയകൾ നമ്മുടെ ധനത്തിനെല്ലാം കറക്റ്റ് ആകുന്നതുകൊണ്ട് ഈ തൈര് എല്ലാ ദിവസവും നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് പ്രോപ്പറാക്കാൻ കൂടി ഹെൽപ്പ് ചെയ്യും എന്നുള്ളതാണ് ഈ തൈര് നല്ല കട്ട തൈര് അത് പുളിച്ച തൈര് ആകുമ്പോഴേക്കും അതിന് കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഔഷധഗുണങ്ങൾ ഉണ്ടാകും എന്നുള്ളതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://www.youtube.com/watch?v=qANNjRnQJWI&t=1s