ദിവസവും രാവിലെ ഇത് കഴിച്ചാൽ മതി, മുഖം തിളങ്ങാനും സൗന്ദര്യം വർധിക്കാനും

ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ നിങ്ങളുമായിട്ട് പറയാൻ പോകുന്ന ടോപ്പിക്ക് പൈൽസിനെ കുറിച്ചാണ് ഒരുപാട് ആളുകളിൽ ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള അസ്വസ്ഥതകളും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും അതുപോലെതന്നെ അവരെ വല്ലാതെ തന്നെ അലട്ടുന്ന അസുഖമാണ് പൈൽസ് എന്ന് പറയുന്നത് അതുപോലെതന്നെ പൈസ വന്നിട്ട് പോകുന്ന സമയത്ത് അല്ലെങ്കിൽ ഒരുപാട് തവണ വേദന വന്നിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ പിന്നെ നിങ്ങൾക്ക് അടുത്ത ദിവസം മുതൽ ടോയ്ലറ്റിലേക്ക് പോകാനായിട്ട്.

   

ഭയങ്കരമായ ടെൻഷൻ ആയിരിക്കും ഈ വേദനയെല്ലാം തന്നെ ആലോചിച്ചിട്ടും വെള്ളത്തിന് ഇതിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടാണ് പൈൽസ് രോഗം കൊണ്ട് നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്നത് പൈയിസ് എന്ന് പറയുന്നത് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളിലും ഇപ്പോൾ ജീവിതശൈലിൽ ഉണ്ടായിട്ടുള്ള വ്യത്യാസങ്ങൾ കൊണ്ട് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളിലും നമ്മളിത് കണ്ടുവരാറുണ്ട് പക്ഷേ ആളുകളിൽ അതൊരു 10% മാത്രമേ നമ്മൾ അതിനെ ഒരു അസുഖമായി കണ്ടിട്ട് ഇതിനുവേണ്ടി ചികിത്സ എടുക്കുന്നുള്ളൂ.

തുടക്കത്തിൽ ആദ്യം ഇതിനെ മൈൻഡ് ചെയ്യില്ല പുറത്തു പറയാൻ ആയിട്ട് ചെറിയ രീതിയിലുള്ള മടി ഉണ്ടാകും ഡോക്ടറുടെ അടുത്ത് പോയാലും പരിശോധിക്കുമോ ഇങ്ങനെയുള്ള ചില കാര്യങ്ങൾ കൊണ്ട് പുറത്ത് പറയാറില്ല അതുപോലെതന്നെ ഒരുപാട് ആളുകൾ ഇതുപോലെ തെറ്റിദ്ധാരണയാണ് മലദ്വാരത്തിനും ചുറ്റിൽ വരുന്ന എല്ലാ തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങളും പൈൽസ് എന്ന് വിചാരിക്കും എന്നിട്ട് അതിനു വേണ്ടി തരത്തിലുള്ള മെഡിസിൻസ് എല്ലാം എടുക്കും.

അതിനുവേണ്ട തരത്തിലുള്ള എന്തെങ്കിലും ഒറ്റമൂലികൾ എല്ലാം ട്രൈ ചെയ്യും പക്ഷേ ഇത് അങ്ങനെയല്ല ഇത് ചിലപ്പോൾ ഫിഷർ ആയിട്ട് വരാൻ അല്ലെങ്കിൽ ഫിസ്റ്റുല ആയിട്ട് എല്ലാം ആളുകളിൽ ഇത് കാണപ്പെടാം അപ്പൊ ഈ മൂന്ന് തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസങ്ങൾ എന്താണ് ഇങ്ങനെ പൈയിസ്സ് ഫിഷർ ഫിസ്റ്റുല സംഭവിക്കും വരാതിരിക്കാൻ ആയിട്ട് ഭക്ഷണത്തിൽ എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങളാണ് വന്നു കഴിഞ്ഞാലും നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ചില ഭക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് നോക്കാം ഇത് എന്താണ് തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസം എങ്ങനെ നമുക്ക് തിരിച്ചറിയാൻ നമുക്ക് എങ്ങനെ പറ്റും ഇത് വന്ന് കഴിഞ്ഞാൽ പൈൽസ് ആണോ ഫിഷർ ആണോ ഫിസ്റ്റു ആണോ എങ്ങനെ നമുക്ക് തിരിച്ചറിയാൻ സാധിക്കും എന്ന് നോക്കാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.