ഇനി നിങ്ങൾക്ക് തീരുമാനിക്കാം എവിടെ വണ്ണം കുറക്കണമെന്ന് എത്ര കുറയണമെന്നും

ഇന്ന് നമ്മളിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് ചില ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് ഞാൻ എന്ത് ചെയ്തിട്ടും അതായത് വെയിറ്റ് കുറയുന്ന കാര്യത്തിൽ ഞാൻ ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തു നോക്കി ആദ്യം ഒരു 10 കിലോ പെട്ടെന്ന് തന്നെ കുറയുന്നു പിന്നെ ഒരു ഗ്രാമം കുറയാൻ ആയിട്ട് ഭയങ്കരമായിട്ട് തന്നെ ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട് ഞാൻ ഒരു 20 25 കിലോ ടാർജറ്റ് വെച്ച് പറയുന്ന ആളുകൾ ഉണ്ട് എനിക്ക് 20 കിലോ കുറയണം 25 കിലോ എന്നെല്ലാം പറയുന്ന ആളുകളുണ്ട്.

   

ഇതിൽ ആദ്യത്തെ മൂന്ന് നാല് കിലോ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ കുറയുകയും പിന്നെ വളരെ ആവുന്ന ചെയ്യുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ വാട്ടർ കണ്ടന്റ് ശരീരത്തിൽ നിന്ന് കുറഞ്ഞു കഴിയുമ്പോഴേക്കും തന്നെ പെട്ടെന്ന് ശരീരഭാരം കുറയുന്നു അത് കഴിഞ്ഞ് കൊഴുപ്പിന്റെ കണ്ടെന്റ് കുറയുമ്പോഴാണ് സത്യം ഭയങ്കരമായിട്ട് ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടുന്നത് വളരെ സ്ലോവിൽ ആയിരിക്കും ചിലപ്പോൾ ഇത് പോകുന്നത് അങ്ങനെയുള്ളപ്പോൾ നമ്മൾ എന്താണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്.

പ്രധാനമായിട്ടും നമ്മൾ വെയിറ്റ് കൂടുക അല്ലെങ്കിൽ വെയിറ്റ് കുറയുന്നില്ല എന്നുള്ള ഒരു കണ്ടീഷൻ എന്ന് പറയുമ്പോൾ അതിൽ ആദ്യമേ തന്നെ നോക്കേണ്ടത് എന്തെങ്കിലും രോഗാവസ്ഥകൾ ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് ആദ്യമേ തന്നെ നോക്കേണ്ടത് അതായത് ഓട്ടോ ഇമ്മ്യൂണൽ ഡിസോഡർ എന്ന് പറയുന്നതാ ഇത് ഓട്ടോമാറ്റി ഡിസോർഡർ എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പ്രതിരോധശക്തി നമ്മുടെ കോശങ്ങൾക്ക് ഡാമേജ് ചെയ്തു കൊണ്ടുവരുന്ന ഭാഗമായിട്ടുണ്ടാവും.

തരത്തിലുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് ഇതിനെയാണ് നമ്മൾ ഓട്ടോ ഇമ്യൂണൽ എങ്ങനെ ഡിസീസ് എന്ന് പറയുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് ഏതെങ്കിലും ഒരെണ്ണമാണ് വെയിറ്റ് കൂടുതൽ എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മളിപ്പോൾ ഹേഷി മോട്ടോ തൈറോയിഡ് ഒരു കണ്ടീഷൻ ഉണ്ടെങ്കിൽ അതിന്റെ ഭാഗമായി വെയിറ്റ് കൂടും പക്ഷേ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു കൊഴുപ്പും കാണുന്നില്ല അതുപോലെതന്നെ പിസിഒഡി റിലേറ്റഡ് ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ 60 ശതമാനത്തോളം ശരിയും.

40% കുറയുകയും ചെയ്യുന്ന കണ്ടീഷനും കൂടിയാണ് അതായത് തീരെ വണ്ണം കുറഞ്ഞിരിക്കുന്ന പെൺകുട്ടികളിൽ പിസിഒഡി സംശയിക്കണം അതേപോലെതന്നെ ഡൈജഷൻ പ്രോപ്പർ അല്ല അതായത് നമ്മുടെ ഒരു ഭക്ഷണം കഴിച്ച് അതിന്റെ ദഹനം പ്രോപ്പർ അല്ലാതെ ഇരിക്കുമ്പോഴും സത്യം പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ശരീരം ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാവുംഅത് ഒരു റിസർച്ചിൽ പറയുന്നത് എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://www.youtube.com/watch?v=mmfEkKaQKhU&t=1s