വയര്‍ വളരെ പെട്ടന്ന് തന്നെ കുറഞ്ഞുപോകാന്‍, ഇളം പാനീയം മാത്രം മതി

വളരെയധികം ആളുകൾ എന്റെ ഓ പിയിൽ വന്ന ഒരു പ്രശ്നം പറയുന്നതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് സംസാരിക്കാം വലിയ വയർ ഇത് ആണുങ്ങൾക്കും പെണ്ണുങ്ങൾക്കും എല്ലാവർക്കും ഉള്ള ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് വയറിന്റെ ഒരു ഘടനയെ കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കണം തൊലിയുണ്ട് അവിടെ കൊണ്ട് അതിന് അടിയിൽ കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞു നമുക്ക് വയറു വലുതാക്കാം വീട് അടിയിലുള്ള കൊഴുപ്പ് കഴിഞ്ഞിട്ട് അവിടെ മസിലുകൾ ഉണ്ട്.

   

അവിടെ കൊഴുപ്പ് അടിച്ചിട്ട് വയറു വലുതാക്കാം വയറിന്റെ ഇടയിൽ കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞിട്ട് വയറു വലുതാവുകയാണ് എങ്കിൽ നമുക്ക് പ്ലാസ്റ്റിക് സർജറി ഓപ്പറേഷൻ ചെയ്ത കുറയ്ക്കാനായി കഴിയുന്നതല്ല തൊലിയുടെ അടിയിൽ കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞാൽ മാത്രമാണ് നമുക്ക് പ്ലാസ്റ്റിക് സർജറി ചെയ്തു മാറ്റാനായി സാധിക്കുകയുള്ളൂ എന്താണ് ഇതിനുള്ള സൊല്യൂഷൻ അമിനോ പ്ലാസ്റ്റിക് എന്നുള്ള ഒരു ശസ്ത്രക്രിയ കൊഴുപ്പു കൂടി തൊലിയും കൊഴുപ്പും.

വളരെ താഴ്ന്ന രീതിയിൽ തൂങ്ങി കിടക്കുകയാണ് എങ്കിൽ നമ്മൾ ആയിട്ടുവരാരും കാണാത്ത ഭാഗത്ത് ചെറിയൊരു കറൽ ഇട്ടിട്ട് ആ ഭാഗം നല്ലതുപോലെ ഹിഡൻ ആയിരിക്കും ഇതുവഴി നമുക്ക് ഫ്ലാറ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഡമ്മി ഉണ്ടാക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിക്കുന്നതാണ് ഇതിനാണ് നമ്മൾ തമ്മിൽ ഇതിനെയാണ് നമ്മൾ ഡമ്മിൽ ടെക് പ്ലാസ്റ്റിക് ഓപ്പറേഷൻ എന്ന് പറയുന്നത് വളരെ സാധാരണമായി തന്നെ ചെയ്യുന്ന ഓപ്പറേഷനാണ് മിക്കവാറും എല്ലാ ആഴ്ചകളിലും ആശുപത്രികളിലും ചെയ്യുന്ന ഒരു ഓപ്പറേഷനാണ് ഇതിന്റെ കോംപ്ലിക്കേഷൻ റൈറ്റ് വളരെ കുറവാണ് ഇതിന് ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാകുന്നത് വളരെ കുറവാണ്.

എന്നാലും ഒന്നോ രണ്ടോ ദിവസം ഹോസ്പിറ്റലിൽ സ്റ്റേ ചെയ്യണം എന്ന ഒരു കാര്യം മാത്രമേ ഉള്ളൂ എത്ര വലിയ രോഗമായിരുന്നു എക്കിലും ഇതു വലിയ പ്രശ്നമില്ലാത്ത രീതിയിൽ നമുക്ക് ഇതിനെ കുറിച്ചെടുക്കാനായിട്ട് നമുക്ക് സാധിക്കും ഇതിനു കൂടെ എടുത്തു പറയേണ്ട ഒരു കാര്യം വയറു തൂങ്ങുന്നതിലൂടെ ഒപ്പം തന്നെ എടുപ്പിലും തുടയിലും എല്ലാം അനുഭവപ്പെടുന്ന കൊഴുപ്പുകളാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/mqUEVX0dlrs