ഇങ്ങനെ ചെയ്‌താല്‍, പൈല്‍സ് രഹസ്യമായി തന്നെ ഒഴിവാക്കാം

ആളുകളുടെ ഇടയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണപ്പെടുന്ന ഒരു രോഗമാണ് പൈൽസ് മുതിർന്ന ആളുകളിലും യുവാക്കളിലുമാണ് ഈ രോഗം വളരെ കൂടുതലായി തന്നെ കാണപ്പെടുന്നത് വിസർജന സമയത്ത് വരുന്ന തടിപ്പ് രക്തസ്രാവം എന്നിവയാണ് ചില രോഗലക്ഷണങ്ങൾ രണ്ട് തരത്തിലുള്ള പൈസ ഉണ്ട് എസ്റ്റേണിൽ പൈൽസ് പുറമേ കാണപ്പെടുന്നതും ഇന്റേണൽ പൈൽസ് ഉള്ളിൽ നിന്ന് കാണപ്പെടുന്നത് മേലെ പറഞ്ഞിട്ടുള്ള രോഗലക്ഷണങ്ങളിൽ എന്തെങ്കിലും കണ്ടു.

   

കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ ഡോക്ടർമാരെ കാണിക്കുകയോ ചില ഗൗരവമായിട്ടുള്ള രോഗങ്ങളും ഇതേ രീതിയിൽ തന്നെ പ്രസിഡന്റ് ചെയ്യാറുണ്ട് പൈൽസ് രോഗം വരാതിരിക്കാനായിട്ട് ചില കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതായിട്ടുണ്ട് ഭക്ഷണത്തിൽ ധാരാളമായി ഫൈബർ കണ്ടെന്റ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണവും ഉപയോഗിക്കുക ധാരാളം വെള്ളം കുടിക്കുക ദീർഘസമയം ടോയ്‌ലറ്റിൽ ഉപയോഗിക്കാതിരിക്കുക നോൺ വെജ് കഴിയുന്നതും പരമാവധി നിയന്ത്രിക്കുക.

ഇതിൽ പ്രധാനപ്പെട്ട ചിലതാണ് ഇപ്പോൾ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ചികിത്സകൾ ലഭ്യമാണ് തുടക്കത്തിൽ മരുന്നുകൾ കൊണ്ട് തന്നെയാണ് ചികിത്സ ചെയ്യുന്നത് ബാക്കിയുള്ള സർജറുകളിലേക്ക് പ്രൊസീഡ് ചെയ്യാറുള്ളൂ വ്യത്യസ്തമായിട്ടുള്ള ശസ്ത്രക്രിയ രീതികൾ എന്ന് പ്രചാരത്തിലുണ്ട് അതിന് ഏറ്റവും ന്യൂനതുള്ള ഒരു ചികിത്സയാണ് പൈൽസിനുള്ള ലൈസർ ചികിത്സ ലൈസർ എംബ്രോയ്ഡ് ടെസ്റ്റ് എന്ന് പറയുന്ന ചികിത്സ എന്താണ് ഇവിടെ ചെയ്യുന്നത്.

ഈ ചികിത്സാരീതിയിൽ ചെയ്യുന്നത് പൈൽസ് മാസ്സ്നെ ലേസർ എനർജി ഉപയോഗിച്ച് അത് കരീയുകയാണ് അതിനു സൈഡ് ചെറുതാവുകയും അത് ഇല്ലാതാവുകയും ചെയ്യുന്നു അതാണ് ഇതിന്റെ മെത്തേഡ് മറ്റുള്ള ചികിത്സ രീതിയുമായിട്ട് കമ്പയർ ചെയ്യുമ്പോൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/bFLduELZDqY