യാതൊരുവിധ ഗുണങ്ങളും ഉണ്ടാകില്ല, ഈ പുരുഷന്മാരുടെ ബീ .ജം പച്ചവെള്ളത്തിന് സമം !!!

പലതരത്തിലുള്ള വന്ധ്യത കേസുകൾ എന്നെ സമീപിക്കാറുണ്ട് കുട്ടികൾ ഇല്ലാത്ത പ്രശ്നങ്ങൾ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അതിൽ നമ്മൾ എപ്പോഴും ത്രീറ്റ്മെന്റ് കൊടുക്കുന്നത് പുരുഷന്മാർക്കാണ് അതായത് പുരുഷന്മാർക്ക് ഇപ്പോഴും ടെസ്റ്റുകൾ എല്ലാം കൊടുത്തിട്ടും സ്പാം കൗണ്ട് നോർമൽ ആണോ കൗണ്ട് എല്ലാം നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള ലെവൽ ആണോ ഉള്ളത് ഇതിനു മൂവ്മെന്റ് എല്ലാം ശരിയായിട്ടാണോ എന്നുള്ളതെല്ലാം നോക്കി കഴിഞ്ഞാൽ ഇതെല്ലാം പെർഫെക്റ്റ് ആണ്.

   

എന്ന് നോക്കി കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾ എന്ത് ചെയ്യും സ്ത്രീകളിലേക്കുള്ള ടെസ്റ്റുകളിലേക്ക് നമ്മൾ കടക്കാറുണ്ട് പൊതുവേ സ്ത്രീകളിൽ ഉള്ള വന്ധ്യയുടെ ടെസ്റ്റുകൾ കുറച്ച് കോംപ്ലക്സ് ഉള്ളതാണ് ഒരുപാട് കാരണങ്ങൾ സ്ത്രീകളിൽ ഉണ്ട് ഈ വന്ധ്യതയെ ബാധിക്കാനുള്ളത് കാരണം കാരണം കുഞ്ഞിന് വഹിക്കുന്നതും ഒരു സ്ത്രീയുടെ ശരീരമായതു കൊണ്ട് തന്നെ ഗർഭധാരണത്തിന് മുമ്പ് ഒരു പുരുഷ ബീജത്തിന് വരെ പങ്കുണ്ട് അതിനുശേഷം.

നടപടികളെല്ലാം സ്ത്രീകളുടെ ശരീരത്തിൽ നടക്കുന്നതുകൊണ്ട് വന്ധതിക്കുള്ള ടെസ്റ്റുകളും കാര്യങ്ങളും എല്ലാം എപ്പോഴും ഒരുപാട് കൂടുതലാണ് അപ്പോൾ ആ വിഷയത്തെ മാറ്റി നിർത്തി കഴിഞ്ഞാൽ നീ പുരുഷന്‍ ബീജത്തിന്റെ എണ്ണം അല്ലെങ്കിൽ പുരുഷ ബീജത്തിന്റെ അളവ് പ്രയാസങ്ങൾ എല്ലാം എന്തുകൊണ്ടാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോ ആദ്യമേ തന്നെ പറയട്ടെ ഒരു കോള് എനിക്ക് വന്നു ഇത്തവണ ഞാൻ ചെയ്യുന്ന തരത്തിലുള്ള എല്ലാ വീഡിയോകളും.

എനിക്കൊരു കോൾ വന്ന രീതിയിലാണ് ഞാൻ ചെയ്യുന്നത് ആ വ്യക്തി എന്നോട് ചോദിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമുണ്ട് അവർ വർക്ക് ചെയ്യുന്ന ഒരു ടെമ്പറേച്ചർ എന്ന് പറയുന്നത് ലോ ടെമ്പറേച്ചർ ആണ് അതായത് ഞാൻ ഉദ്ദേശിച്ചത് ഭയങ്കര തണുപ്പുള്ള ഒരു കാലാവസ്ഥയാണ് ഇതിൽ ഉപരിയായി ഫ്രീസറിലാണ് അവരുടെ ജോബ് കൂടുതലായിട്ടും അവർ ആ ഭാഗത്താണ് ഉള്ളത് അവര് പറഞ്ഞിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമുണ്ട് 50% ആളുകൾക്കും കുട്ടികളില്ല അപ്പോൾ പൊതുവേ പറയാറുണ്ടല്ലോ ഈ തണുപ്പ് ക്ലൈമറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ തണുപ്പ് കാലാവസ്ഥയെ ഈ കൗണ്ട് കൂടാറുണ്ട് ചൂടു വരുമ്പോൾ ആണ് ഇത് കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് എന്ന് പറയാറുണ്ടല്ലോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.