ഈ പൊടി കഴിച്ചു നോക്കൂ, സ്‌.തന വളർച്ചയ്ക്കും തടി കൂട്ടനും!

ശരീരഭാരം വർദ്ധിപ്പിക്കാനായിട്ട് എന്തെങ്കിലും നടത്തുന്ന മാർഗ്ഗങ്ങൾ ഉണ്ടോ ഡോക്ടറെ കുഞ്ഞുങ്ങളാണ് എങ്കിൽ തീരെ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നില്ല ഒട്ടും വിശപ്പില്ല ഫുൾടൈം കളിക്കുകയാണ് ഓട്ടമാണ് ബഹളമാണ് എന്നാലും ഇന്നും തോലും ആയിട്ട് ഇങ്ങനെ ഇരിക്കുകയാണ് അല്പം ഒന്ന് തടിച്ചു കാണാനായിട്ടു എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള മാർഗങ്ങളുണ്ടോ ഈ വെയിറ്റ് കുറയ്ക്കാൻ നോക്കുന്ന ഒരുപാട് ആളുകളുണ്ട് എന്നാൽ നേരെ തിരിച്ചു കൊണ്ട് കുട്ടികൾക്കൊക്കെ ശരീരഭാരം വെച്ച് കാണാനായിട്ട്.

   

ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള മാതാപിതാക്കൾ ഉണ്ട് കല്യാണ പ്രായം ആകുമ്പോഴേക്കും പെൺകുട്ടികൾക്കാണ് എങ്കിൽ തീരെ വണ്ണമില്ല എല്ലാം തോലും ആയിട്ട് ഇരിക്കുകയാണ് ഒരല്പം പോലും സതനാ വളർച്ചയില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ കാണാൻ ഒരു അട്ട്രാക്ഷൻ ഇല്ല എന്നെല്ലാം പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഒരുപാട് ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് അപ്പോൾ അത്തരക്കാർക്ക് ഉള്ള ഒരു ടിപ്പുകൾ ആണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് അതിനെ ഒരുപാട് തരത്തിൽ മരുന്നുകൾ ആയിട്ടുണ്ട്.

ആയിട്ടുണ്ട് നമുക്ക് നല്ല വിശപ്പുണ്ടാക്കുന്ന നല്ല രീതിയിലുള്ള ഒരു മോളികൂൾ ഉണ്ട് കഴിച്ചാൽ നല്ല വിശപ്പാണ് ആളുകൾ നല്ലതുപോലെ വണ്ണം വയ്ക്കും കുട്ടികളാണ് എങ്കിൽ എന്തു കൊടുത്താലും ഇത് കഴിച്ച് നല്ലതുപോലെ വണ്ണം വെച്ച് കാണുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് ഒരു സന്തോഷമാണ് ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ട് നമുക്ക് വേണ്ടത് ഒരു മിനിറ്റ് ബാലൻസ് വാങ്ങിക്കുക അതിൽ നോട്ട് ചെയ്തു വെക്കുക ഏറ്റവും കൂടുതൽ നേരം പ്രോട്ടീൻ റിച്ചായിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കൊടുക്കുക.

ഇതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ടത് മുട്ടയുടെ വെള്ളയാണ് മഞ്ഞ കുരു നമ്മൾ ആഴ്ചയിൽ മൂന്ന് നാല് തവണയാക്കിയിട്ട് കുറയ്ക്കുക ബാക്കി എഗ്ഗ് weight മൂന്നോ നാലോ ദിവസേന തന്നെ കഴിക്കാൻ വന്നതാണ് കൊച്ചുകുട്ടികളാണ് എങ്കിൽ അവർക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള രീതിയിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.