കൊളെസ്ട്രോളോ ഷുഗറോ ഇല്ലാത്തവരും കുഴഞ്ഞുവീണ് മരിക്കുന്നതിന്റെ കാരണം ഇതാണ്

സ്‌ട്രെസ് എന്നുപറയുന്നത് നമ്മുടെ ദിവസവും ഒരു പാക്കറ്റ് സിഗരറ്റ് പോലെയാണ് എന്ന് പറയാറുണ്ട് ഇവിടെ തന്നെയുള്ള പല ഡോക്ടർമാരും 30കളിലും നാല്പതുകളിലും ഉള്ള പല യുവാക്കളും എല്ലാം ഹൃദയാഘാതം മൂലം അല്ലെങ്കിൽ സ്റ്റോക്ക് മൂലം എല്ലാം മരണപ്പെടുന്നുണ്ട് പുകവലി ഇല്ല മദ്യപാനമില്ല അവർക്ക് ജീവിതരീതിയിൽ കാര്യം ആയിട്ടുള്ള മാറ്റങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ പറയാനില്ല അത്യാവശ്യം നല്ലതുപോലെ തന്നെ വ്യായാമം ചെയ്യുന്നതുപോലെ ഫിറ്റായിട്ടിരിക്കുന്ന ഒരു തോന്നിപ്പിക്കുന്ന.

   

പലതരത്തിലുള്ള ആളുകളിലും ഹൃദയാഘാതം ഉള്ളതായിട്ട് തോന്നിയിട്ടുണ്ട് ഇതിനെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം സ്ട്രെസ് അമിതമായിട്ടുള്ള മാനസികമായിട്ടുള്ള സമ്മർദ്ദത്തിൽ നിന്നും ഉണ്ടായിട്ടുള്ള ഈ കോർട്ടിസോർ സ്‌ട്രെസ് ഹോർമോൺ ആണത് ഈ സ്‌ട്രെസ് കുറയ്ക്കുന്ന ഹാപ്പി ആയിട്ടുള്ള ഹോർമോൺസിന് നമുക്ക് എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാം ഈ ഹോർമോണുകളെ ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാം.

ഇതിനെപ്പോഴെല്ലാം ആണ് നമുക്ക് മരുന്നുകൾ ആവശ്യമായിട്ട് വരുന്ന മരുന്നുകളെ കുറിച്ച് നമുക്ക് ചർച്ച ചെയ്യാം ഇതിൽ ആദ്യമേ തന്നെ വരുന്നത് എൻഡോ പിൻ എന്നുള്ള ഒരു ഹോർമോണിനെ കുറിച്ചാണ് നമുക്ക് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഹാപ്പിനെസ്സ് തരുന്ന ഒരു ഹോർമോൺ ആണ് ഇത് ഉണ്ടാകാൻ ഏറ്റവും അത്യാവശ്യമായി ചെയ്യേണ്ടത് എക്സസൈസ് ആണ് ഈ എക്സസൈസ് എന്ന് പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ കഠിനമായിട്ട് വിറക് കീറുന്ന ഒരു ജോലിക്കാരന് നല്ലതുപോലെ തന്നെ വ്യായാമം ലഭിക്കുന്നുണ്ട്.

അതുപോലെ തന്നെ ടാർ ജോലി ചെയ്യുന്ന ആളുകൾക്ക് നല്ലതുപോലെ വ്യായാമം ഉണ്ട് അതുപോലെതന്നെ പാടത്ത് പണിയെടുക്കുന്നവർക്ക് നല്ല രീതിയിലുള്ള വ്യായാമം ലഭിക്കുന്നുണ്ട് പക്ഷേ നമ്മൾ എൻജോയ് ചെയ്യുന്ന എക്സസൈസുകളാണ് ഏറ്റവും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.