അള്‍സര്‍ പൂര്‍ണ്ണമായും മാറ്റും 7 ദിവസം കൊണ്ട് ഈ പാനീയം മാത്രം മതി

ഞാൻ ഇവിടെ നിങ്ങളോട് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്ന വിഷയം peptic അൾസർ എന്നതിനെ കുറിച്ചാണ് അൾസർ അല്ലെങ്കിൽ കുടലിലുള്ള വ്രണങ്ങൾ ഇതു വളരെ സാധാരണ ആയിട്ടുള്ള അസുഖമാണ് നമ്മൾ പലപ്പോഴും കേട്ടിട്ടുണ്ടാവും പലപ്പോഴും വയറിൽ വേദന അനുഭവപ്പെടുക അതുപോലെതന്നെ വയറിൽ അസ്വസ്ഥത ഉണ്ടാവുക ഇങ്ങനെ പലർക്കും തോന്നിയിട്ടുണ്ടാകും എനിക്ക് ഉണ്ടോ അൾസറിന്റെ ലക്ഷണങ്ങളാണ് എന്നുള്ളതെല്ലാം സംശയം തോന്നിയിട്ടുണ്ടാകാം.

   

എന്താണ് അൾസർ നമ്മുടെ കുടിലിൽ ഉള്ള ഭിത്തികളിൽ ഉള്ള ഒരു നേരത്തെ പാട അതിന് നമ്മൾ മ്യൂക്കോസ് എന്ന് പറയും ഉണ്ടാകുന്ന വിള്ളലുകൾ ഇതിനെയാണ് നമ്മൾ അൾസർ എന്നതുകൊണ്ട് എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിനുള്ള കാരണങ്ങൾ സാധാരണയായി വരുന്നത് നമ്മുടെ ഭഹന വ്യവസ്ഥയിൽ എവിടെ വേണമെങ്കിലും ഇത് കണ്ടുവരാം ദുബായിൽ അകം അല്ലെങ്കിൽ ചെറുകുടലിൽ ആകാം ആമാശയത്തിലാ അല്ലെങ്കിൽ വൻകുടലിൽ ആകാം ഇതിന് പല തരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ.

കൊണ്ട് പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു ബാക്ടീരിയ ഇൻഫെക്ഷൻ ആണ് അണുബാധയാണ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു അണുക്കൾ അൾസറിന് കാരണമായേക്കാം കോണ്ടമിന്റേഡ് ആയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണത്തിലൂടെ അല്ലെങ്കിൽ വെള്ളത്തിലൂടെയോ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് എത്തുകയും ഒരുപാട് നാളുകൾക്കു ശേഷം അത് നമ്മുടെ ആമാശ ഭിത്തിയെ നശിപ്പിച്ച് അൾസറിന്റെ കാരണമായേക്കാം മറ്റുകാരണങ്ങൾ എന്നു പറയുന്നത് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ചില തരത്തിലുള്ള മരുന്നുകളാണ്.

പ്രത്യേകിച്ച് മുട്ടുവേദന നടുവേദന അല്ലെങ്കിൽ ആത്രൈറ്റിസ് തുടങ്ങിയ അസുഖങ്ങൾക്കെല്ലാം കഴിക്കുന്ന വേദനസംഹാരികൾ വളരെ നാളുകളായിട്ട് ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട് എങ്കിൽ ഇതിന് കാരണമാകാം അതുപോലെതന്നെ ഹൃദയരോഗികൾ പക്ഷാഘാതം വന്നവർ അതുപോലെതന്നെ ബ്ലഡ് കട്ട പിടിക്കാതിരിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന മരുന്നുകൾ ഈ ചിലപ്പോൾ അൾസറിന്റെ കാരണമായേക്കാം അതുപോലെതന്നെ സ്റ്റിരോയിഡ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള മരുന്നുകളും അൾസറിന് കാരണമായി എന്ന് വരാം അതുകൂടാതെ തന്നെ പുകവലി മദ്യപാനം ലഹരി മരുന്നുകളുടെ ഉപയോഗം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/hx5OZ-JMk10