വെളുത്തുളളി ഇങ്ങനെ കഴിച്ചാൽ ഒറ്റ ദിവസത്തിൽ ജീവിതത്തിൽ പിന്നീട് വരാത്ത രീതിയിൽ ഷുഗർ മാറും

നമ്മുടെ വീടുകളിൽ വളരെ സുലഭമായി തന്നെ ലഭിക്കുന്ന ഒരു കാര്യം ഉണ്ട് വൈറ്റമിൻ സി അതുപോലെതന്നെ ന്യൂട്രിയൽ മിനറൽസ് ഒരു കലവറ തന്നെയാണ് നമ്മുടെ വയറു സംബന്ധമായ ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങളുടെ ഒരു പരിധി വരെ മാറ്റി നിർത്താൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കുന്നത് വയറു കുറയാനായി ആഗ്രഹിക്കുന്നത് എല്ലാം തന്നെ വളരെയധികം സഹായികരമായിട്ടുള്ള ഒരു അത്ഭുതകരമായിട്ടുള്ള ഭക്ഷണത്തെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ പറയുന്നത് കാരണം.

   

നമുക്കെല്ലാവർക്കും വളരെയധികം സുപരിചിതമായിട്ടുള്ള നമ്മുടെ നേന്ത്രപ്പഴം മതിയെങ്കിൽ ഏത്തപ്പഴം അതിനെക്കുറിച്ച് തന്നെയാണ് ഈ ഏത്തപ്പഴം കഴിക്കാത്തവരായിട്ട് കാര്യം തന്നെ നമ്മുടെ നാടുകളിൽ ഇഷ്ടം പോലെ തന്നെ ഇത് ലഭ്യമാണ് താനും എന്നാൽ മാത്രം ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മതി നമ്മുടെ പറമ്പിൽ തന്നെ ഏത്തപ്പഴമാണ് എങ്കിൽ വളരെയധികം നല്ലത് അന്യസംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്ന് വരുന്ന വിഷം അടിച്ചത് എന്ന് തോന്നുന്നത് ആയിട്ടുള്ള ഏത്തപ്പഴത്തേക്കാൾ അത്രയും.

അധികം തന്നെ നമുക്ക് കണ്ണടച്ചു വിശ്വസിക്കാനായി കഴിയില്ല എന്നിരുന്നാലും ഈ ഏത്തപ്പഴത്തിന്റെ ഗുണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് അറിഞ്ഞിരിക്കണം വൈറ്റമിൻസ് എ വൈറ്റമിൻ ബി വൈറ്റമിൻ സി ഇതുമൂലം നല്ലതുപോലെ തന്നെ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് ഇതിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ രീതിയിലുള്ള ഒരു പ്രത്യേകത അതോടൊപ്പം തന്നെ മിനറൽസ് വൈറ്റമിൻസ് എന്റെ കൂടെ തന്നെ പൊട്ടാസ്യം നല്ലതുപോലെ ഈ പൊട്ടാസ്യം മഗ്നീഷ്യം.

കാൽസ്യം തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള സംഗതികൾ ഏറ്റവും നല്ലത് പോലെ ഉണ്ടെങ്കിൽ പല്ലിനും എല്ലിന്നിനും എല്ലാം നല്ലതുപോലെ അതോടൊപ്പം തന്നെ ഏത്തപ്പഴത്തിന് ഏറ്റവും വലിയ ഒരു പ്രത്യേകത നമുക്ക് ഒരു നേരം ഭക്ഷണം കഴിക്കാനായി സാധിച്ചില്ല എങ്കിലും ഒരു ഏത്തപ്പഴും കൈയിൽ ചുരുട്ടി പിടിച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ നമുക്ക് ആ ഭക്ഷണം തന്നെ ഒഴിവാക്കാൻ ആയിട്ട് ഇതൊരു മതിയാകും എന്നുള്ളതാണ് അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ വണ്ണും കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നുതന്നെയാണ് ഏത്തപ്പഴം എന്നുള്ളത് കാര്യം അത് നല്ലൊരു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Q6mVmxB6qqM