ഈ അത്ഭുത കുരു കൊണ്ട് ഷുഗർ പിടിച്ചുകെട്ടാം കൊളസ്ട്രോൾ എന്നിവ ഇല്ലാതെ ആക്കം

ഇന്ന് പ്രമേഹത്തിന് അനുബന്ധ രോഗങ്ങൾ ആയിട്ടുള്ള high ബ്ലഡ് പ്രഷർ അല്ലെങ്കിൽ ഹൈ കൊളസ്ട്രോൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് നിരന്തരമായി എല്ലാവർക്കും സംശയങ്ങൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട് അപ്പോൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്കൊന്ന് സംസാരിക്കാം ഞാൻ മുമ്പുള്ള വീഡിയോകളിൽ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നു പ്രമേഹം മൈക്രോ വസക്കുലർ അതായത് ചെറിയ രക്തധമനികളിലും വലിയ രക്തധമനികളിലും രണ്ട് തരത്തിൽ നാശനഷ്ടങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട്.

   

ഇതിൽ ചെറിയ രക്ത ഡൊമിനി കളിലെ സങ്കീർണകൾക്ക് അല്ലെങ്കിൽ കോംപ്ലിക്കേഷൻസിനു മൈക്രോ വാസ്കുലർ കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് എന്നാണ് പറയുക ഇതിലെ മാക്രോ വാസ്കുലർ കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് അതായത് വലിയ രക്തം കമ്പനികളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ അത് ഒന്നാമതായി ഹൃദയരോഗം രണ്ടായി മസ്തിഷ്ക ആഘാതം കാലിലേക്കുള്ള രക്തസംക്രമണത്തിന് പ്രശ്നങ്ങൾ ഇവയെല്ലാം അതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നത് അപ്പോൾ ഈ വലിയ രക്ത കമ്പനികളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന രോഗം പ്രമേഹം നിയന്ത്രണം മാത്രം.

കുണ്ടൻ നിയന്ത്രിക്കാനായി കഴിയുന്നതല്ല അതിനോടൊപ്പം തന്നെ അനുബന്ധ രോഗങ്ങളുടെ ചികിത്സ ഇക്കാര്യത്തിൽ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് അതായത് പ്രമേഹം നിയന്ത്രണം ഉണ്ടാകണം കൊളസ്ട്രോളിൽ നമ്മൾ നിയന്ത്രിച്ചു നിർത്തണം രക്തസമ്മർദ്ദം നമ്മൾ നിയന്ത്രിച്ചു നിർത്തണം അതായത് ബ്ലഡ് പ്രഷർ നിയന്ത്രണത്തിൽ ആയിരിക്കണം നാലാമതായിട്ട് നല്ല ജീവിതശൈലി ഇത്രയും കാര്യങ്ങൾ ശരിയല്ലെങ്കിൽ മാത്രമാണ് നമുക്ക് വലിയ രക്ത ധമനികളിലേക്കുള്ള.

രക്ത ഓട്ടത്തിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ ശരിയാക്കാനായി സാധിക്കുകയുള്ളു അപ്പോൾ നമുക്ക് പ്രഷർ എന്ന് ഹൈ കൊളസ്ട്രോൾ എന്ന് പറയുന്നത് ഡയബറ്റീസിനോട് വളരെ ചേർന്ന് നിൽക്കുന്ന രണ്ടു വിഷയങ്ങളാണ് അപ്പോൾ ഈ രക്തസമ്മർദം എന്താണെന്ന് നോക്കാം നമ്മൾ പ്രഷർ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ തലകറക്കം അനുഭവപ്പെടുമോ അല്ലെങ്കിൽ തലവേദന വരുമ്പോൾ എന്നാണ് നമ്മൾ പൊതുവേയുള്ള ധാരണ പക്ഷേ മുമ്പും ഞാനൊരു വീഡിയോയിൽ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്ന ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾക്ക് പൊതുമേയുള്ള ലക്ഷണങ്ങൾ വളരെ കുറവാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://www.youtube.com/watch?v=WPjoMMAjCIQ