എന്ത് കഴിച്ചാലും തടിക്കില്ല. കൊളസ്ട്രോളും വണ്ണവും കുറയും ഇത് ഒരു സ്പൂൺ കഴിച്ചാൽ

റാഗി ഇന്ന് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ഏറ്റവും നല്ലതാണ് എന്ന് നമുക്കെല്ലാവർക്കും അറിയാം പലരും വീട്ടിൽ ഭക്ഷണം പാചകം ചെയ്യുമ്പോൾ ഇത് ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട് ഏകദേശം 10 വർഷങ്ങൾക്കു മുമ്പ് വരെ ഇത് ആയിരുന്നില്ല അവസ്ഥ കുട്ടികൾക്ക് ഒരു ഏഴെട്ടുമാസം വരെ ഒന്നരമാസത്തിനുള്ളിൽ നൽകാനുള്ള ഒരു കുറുക്കു എന്ന നിലയിൽ മാത്രമായിരുന്നു ഇത് ഇതുവരെ ഉപയോഗിച്ചുവന്നിട്ടുണ്ട് എന്നാൽ ഇപ്പോഴാണ്.

   

ജനങ്ങൾ ഇതിനെ ഗുണങ്ങളെ കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കുന്നതും വളരും കൂടുതലായിട്ട് ഉപയോഗിക്കാനായി തുടങ്ങിയത് നമ്മുടെ സർക്കാർ തന്നെ ഇതിന് പ്രമോട്ട് ചെയ്യുന്നതിനുവേണ്ടിയിട്ട് ഇതിന്റെ പലരീതിയിലുള്ള പ്രിപ്പറേഷൻസ് എല്ലാം തന്നെ വ്യക്തമാക്കുന്നുമുണ്ട് റാഗി നമ്മുടെ പ്രഷറും കൊളസ്ട്രോളും എല്ലാം നല്ലതുപോലെ കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കുന്നുണ്ട് എന്നുള്ള കാര്യം എല്ലാവർക്കും അറിയാം പക്ഷേ ഉപയോഗിച്ചാലും പല ആളുകൾക്കും പ്രമേഹരോഗം കുറയുന്നില്ല കൊളസ്ട്രോൾ ഉദ്ദേശിച്ച രീതിയിൽ കുറയുന്നില്ല എന്തെല്ലാമാണ് ഇങ്ങനെ ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണം എന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ വ്യക്തമാക്കാൻ റാഗിയുടെ ഗുണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ്.

എന്ന് ആദ്യം മനസ്സിലാക്കിയിരിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് പെട്ടെന്ന് തന്നെ ദഹിക്കുന്ന നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള പോഷക ഘടകങ്ങൾ ഇത് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് ആയിക്കോട്ടെ നമുക്ക് കൊഴുപ്പ് ഇല്ലാത്ത ഫൈബർ നല്ലതുപോലെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരു ഭക്ഷണം ന്യൂട്രീസും എല്ലാം നല്ലതുപോലെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരു ഭക്ഷണം എന്ന രീതിയിലാണ് റാഗി ഉപയോഗിക്കുന്നത് എവിടെ വേണമെങ്കിലും കൃഷി ചെയ്യാനായി സാധിക്കും ഇതിലും വലിയ വിലയുമില്ല എവിടെ വേണമെങ്കിലും നമുക്ക് വാങ്ങാനായി ലഭിക്കും ഇത് ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് പല തരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുകയും ചെയ്യാം.

ഉപയോഗം എന്ന് പറയുന്നത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പൊട്ടാസ്യം അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരു ഭക്ഷണമാണ് പൊട്ടാസ്യം അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ നമ്മുടെ വൃക്കയുടെ ഇത് സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന കൂടാതെ നമ്മുടെ രക്തസമ്മർദം നിയന്ത്രിച്ചു നിർത്താൻ ആയി സഹായിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന രണ്ടാമത് ഇതിനകത്ത് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള കാൽസ്യമാണ് 100 ഗ്രാം റാഗിക്ക് അകത്ത് 344 മില്ലി ഗ്രാം കാൽസ്യമാണ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് കുട്ടികൾക്ക് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ എല്ലുകൾക്ക് വളർച്ച ലഭിക്കുന്നതിനും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://www.youtube.com/watch?v=DqKdn5-p8AU