ഷുഗർ വേഗം കുറയും 3 നേരം ഈ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ ഇനി മരുന്നോ ഇൻസുലിനോ എടുക്കേണ്ടി വരില്ല.

നമ്മുടെ അടുത്തേക്ക് കൺസൾട്ടിങ്ങിനു വരുമ്പോൾ ഒരുപാട് ജീവിതശൈലി രോഗവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുള്ളതാണ് പ്രഷർ ഷുഗർ തൈറോയ്ഡ് ഹാർട്ട് ബ്ലോക്ക് പിസിഒഡി ഇങ്ങനെ ഒരുപാട് ആളുകൾ വരുന്നുണ്ട് അപ്പോൾ ആളുകളുടെ എല്ലാം സംശയം എന്നു പറയുന്നത് അവർക്ക് ഷുഗർ ഉണ്ട് അത് എങ്ങനെ ചേഞ്ച് ചെയ്യാം അതെങ്ങനെ കണ്ടോണ്ടിൽ കൊണ്ടുവരാം എന്നുള്ളതാണ് ഞാൻ അധികം ചോറ് കഴിക്കുന്നില്ല ഞാൻ അധികം പലഹാരങ്ങൾ ഒന്നും കഴിക്കുന്നില്ല.

   

ആകെ കഴിക്കുന്നത് കാലത്ത് രണ്ട് ചപ്പാത്തി ഉച്ചയ്ക്ക് രണ്ട് ചപ്പാത്തി ആ രീതിയിലാണ് ഞാൻ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് ചായ അല്ലെങ്കിൽ മധുരപലഹാരങ്ങൾ ഒന്നും ഞാൻ കഴിക്കുന്നില്ല എന്നിട്ടും എനിക്ക് നല്ലതുപോലെ ഷുഗർ വർദ്ധിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് എനിക്ക് തടി കൂടുന്നുണ്ട് എത്രയായിട്ടും കുറയുന്നില്ല എന്നെല്ലാം പറയുന്ന ആളുകളുണ്ട് ഇപ്പോൾ ഡോക്ടറോട് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ചോദിക്കുന്നത് ഷുഗർ കൂടുതലാവുക എന്ന് പറയുന്നുണ്ട്.

എന്താണ് യഥാർത്ഥത്തിൽ പ്രമേഹ രോഗിയാകുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു ഡയബറ്റിക് പേഷ്യന്റ് ആകുന്നത് എപ്പോഴാണ് ബേസിക്കലി എല്ലാത്തരത്തിലുള്ള ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളും ആ വാക്കു പറഞ്ഞാൽ ആ വാക്ക് തെറ്റാണ് ഡയറ്റ് ഡിസോഡർ എന്നാണ് അതിന്റെ ശരിയായിട്ടുള്ള വാക്ക് പൂർണ്ണമായിട്ടും ഡയറ്റ് റിലേറ്റഡ് ആണ് നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണവുമായി ബന്ധമുള്ളതാണ് നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ വരുന്ന ഒരു തെറ്റു കാരണം അത് കൂടുതലായിട്ട് എടുക്കുന്നത്.

ഷുഗർ ആണ് ആ ഷുഗർ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അമിതമായിട്ട് കെട്ടിക്കിടക്കുന്നതിനെയാണ് പ്രമേഹം എന്നു പറയുന്നത് അതിന്റെ അവസാനം വരുന്ന ഒരു റിസൾട്ട് ആണ് ഫറ്റി ലിവർ കാരണം എല്ലാം റിലേറ്റഡ് ആണ് അതിപ്പോൾ എല്ലാം ഡിസിസിന് കുറിച്ചും ഞാൻ ഡീറ്റെയിൽ ആയിട്ട് പറയുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് മനസ്സിലാകും ഓരോ തരത്തിലുള്ള മെട്രോപോളിംഗ് ഡിസീസും എല്ലാം ബ്ലഡ് ഷുഗറുമായി റിലേറ്റഡ് ആണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.