നിങ്ങള്ക്ക് രോഗങ്ങള്‍ ഒന്നിന് പിറകെ ഒന്നായി ഉണ്ടാകുന്നതിന്റെ കാരണം ഇതാണ്

ഇന്ന് നമ്മളിവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് ഹെൽത്ത് റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ എപ്പോഴും ഭക്ഷണക്രമത്തെക്കുറിച്ച് പറയാറുണ്ട് എങ്ങനെയാണ് നമ്മൾ ഒരു രോഗം ഉണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്നത് കണ്ടുപിടിക്കുന്നത് ഏത് എന്തെല്ലാമാണ് അതിനുള്ള കാരണങ്ങൾ ഇതെല്ലാം ആണ് നമ്മൾ സാധാരണ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാറുള്ളത് ഇന്നിവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഈ കാര്യങ്ങൾ അല്ല.

   

പക്ഷേ ആരോഗ്യവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങളിൽ നിത്യവും ഉപയോഗം കാര്യങ്ങളുമായി ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട് പ്രത്യേകിച്ചും നമ്മൾ അടുക്കളയിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന പാത്രങ്ങൾ നമ്മൾ ഈ പാത്രങ്ങളെ കുറിച്ച് അധികം ശ്രദ്ധിക്കാറില്ല നമ്മളിപ്പോൾ തന്നെ പല രീതിയിലുള്ള പാത്രങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട് സ്‌ട്രെയിൻലസ് സ്റ്റീലിന്റെ പാത്രങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട് നോൺസ്റ്റിക് ആയിട്ടുള്ള പാത്രങ്ങളെല്ലാം ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്.

ഗ്ലാസ് മാത്രമുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ സെറാമിക്ക് ആയിട്ടുള്ള പാത്രങ്ങളുണ്ട് പ്ലാസ്റ്റിക് പാത്രങ്ങൾ ഫൈബർ പാത്രങ്ങൾ ഇങ്ങനെ പല രീതിയിലുള്ള പാത്രങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട് പക്ഷേ ഈ രീതിയിലുള്ള പത്രങ്ങൾ നമ്മൾ ഏത് രീതിയിലാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്ന് അറിഞ്ഞില്ലെങ്കിൽ ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടാണ് കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടുണ്ടോ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയും അധികം തൈറോയ്ഡ് പ്രശ്നങ്ങൾ ഈ കാലഘട്ടത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്നത് നമ്മൾ പണ്ടുകാലത്ത് വീടുകളിൽ പറയുന്ന ഒരു കാര്യമുണ്ടായിരുന്നു പണ്ട് അവിടെയും ഇവിടെയും ആയിട്ടായിരുന്നു.

നമ്മൾ ക്യാൻസർ എന്ന രോഗം കേട്ടുകൊണ്ടിരുന്നത് ഇപ്പോൾ നമ്മുടെ ചുറ്റിലും ഉള്ള ബന്ധുക്കളിലും ഫാമിലി കൂട്ടുകാരിലും അതുപോലെതന്നെ ക്യാൻസറുകും അതുപോലെതന്നെ വേറൊരു ലിസ്റ്റ് എടുത്തു നോക്കി കഴിഞ്ഞാൽ ഇതിൽ ആർക്കെങ്കിലും എല്ലാം തൈറോയ്ഡും കാണും തൈറോയ്ഡ് എത്രയോ അധികം ആളുകൾ വരുന്നത് ഇതിനെ എന്താണ് കാരണം എന്ന് ചോദിച്ചാൽ കാരണം പറയാനുമില്ല കുറച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.