മുഖം ഇനി പളപള മിന്നും ഇനി വീട്ടില്‍ തന്നെ 3000 രൂപയുടെ ഫേഷ്യല്‍ ചെയ്യാം

നമുക്ക് ഇപ്പോൾ മുഖത്തിന്റെ ഭംഗിയും അതുപോലെതന്നെ തിളക്കവും ശ്രദ്ധിക്കാനുള്ള സമയം നമുക്ക് ലഭിക്കും സാധാരണ ഈ ഒരു സമയത്ത് യൂട്യൂബിലും ഗൂഗിൾ എല്ലാം കാണുന്ന പലതരത്തിലുള്ള വസ്തുക്കളെല്ലാം ടെസ്റ്റ്‌ ചെയ്തുകൊണ്ട് മുഖത്ത് പലതരം പൊടി കൈകളും ഫേഷ്യലും മറ്റും ആയിട്ട് പല ആളുകളും ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കാറുണ്ട് നമ്മുടെ മുഖത്തിന്റെ നമ്മുടെ സ്കിൻ ടോൺ എങ്ങനെയാണ് എന്ന് മനസ്സിലാക്കാതെ ഇത്തരത്തിലുള്ള വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ നമുക്ക് ചിലപ്പോൾ ഗുണകരവും ചിലപ്പോൾ ദോഷകരവും ആകാറുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ.

   

നമ്മുടെ വീടുകളിൽ ലഭ്യമായിട്ടുള്ള ചില തരത്തിലുള്ള വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് നമ്മുടെ മുഖത്തിന്റെ ഭംഗിയും തിളക്കവും എങ്ങനെ വർദ്ധിപ്പിക്കാം എന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ വ്യക്തമാക്കാം സാധാരണ നമ്മുടെ വീടുകളിൽ ഈസി ആയിട്ട് അവൈലബിൾ ആയിട്ടുള്ള പയറുപൊടി കടലമാവ് അതുപോലെ തേൻ ഓട്സ് പാല് തേങ്ങിയ തേങ്ങ പാല് തക്കാളി ഉരുളക്കിഴങ്ങ് ഇത്തരത്തിലുള്ള പലതരത്തിലുള്ള വസ്തുക്കൾ നമ്മുടെ മുഖത്തിന് ഭംഗി വർദ്ധിക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്.

എന്നാൽ ഇവയുടെ എല്ലാം ഗുണം എന്താണെന്നും ഇവ എങ്ങനെയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്നും ഇവയുടെ കോമ്പിനേഷൻ എങ്ങനെയാണ് എന്നും ഏതെല്ലാം തരത്തിലുള്ള കോമ്പിനേഷൻ നമുക്ക് ഉപയോഗിക്കാനായി പാടില്ലായെന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ വ്യക്തമാക്കാം പാല് നമ്മുടെ മുഖത്ത് അപ്ലൈ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന നല്ലൊരു കോമ്പിനേഷനാണ് പാലിനകത്തുള്ള കോമ്പിനേഷൻസ് നമ്മുടെ സ്കിൻ ബാരിയർ ഫംഗ്ഷൻ ഇംപ്രൂവ് ചെയ്യാനായിട്ട് സഹായിക്കും.

എന്താണ് സ്കിബാറിയർ ഫംഗ്ഷൻ എന്നുള്ളത് നിങ്ങൾക്ക് സംശയം തോന്നും നമ്മുടെ സ്കിന്നിന് പ്രൊട്ടക്റ്റ് ചെയ്യാനായിട്ട് ഒരു ലയർ ഉണ്ട് ഇതിന്റെ ഉള്ളിലേക്ക് പലതരത്തിൽ വരുന്ന കെമിക്കൽ എങ്കിലും കയറാതെ സ്കിന്നിന് പ്രൊട്ടക്റ്റ് ചെയ്തത് ഏറ്റവും പുറമേയുള്ള ഒരു ലയർ ആണ്ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://www.youtube.com/watch?v=6to6sLIT9eI