ഈ കാര്യം മാത്രം ചെയ്താൽ മതി ജീവിതത്തിൽ മുടി കൊഴിച്ചിൽ വരില്ല

അടുത്ത ക്ലിനിക്കിൽ വരുന്ന ഒരുപാട് പേഷ്യന്റ് പറയുന്ന അല്ലെങ്കിൽ ഓൺലൈൻ ആയിട്ട് ഒരുപാട് കമന്റുകൾ ഒരുപാട് മെസ്സേജുകൾ ആയിട്ട് വരുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് മുടി കൊഴിച്ചിലാണ് തലയിൽ അല്ലാത്ത ബാക്കി എല്ലാ സ്ഥലത്തും മുടിയാണ് ഫ്ലോറിൽ മുടിയാണ് ബാത്റൂമിൽ മുടിയാണ് ഇങ്ങനെ പോയി കഴിഞ്ഞാൽ കുറച്ചു കഴിയുമ്പോൾ തന്നെ കഷണ്ടി ഉണ്ടാകും അല്ലെങ്കിൽ ഞാൻ മൊട്ടത്തലയാകും എന്താണ് ഇതിനുള്ള പരിഹാരമാർഗ്ഗം എന്നെല്ലാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് ഒരുപാട് ആളുകൾ ചോദിക്കാറുണ്ട് മുടികൊഴിച്ച കുറിച്ച് ഒരുപാട് ആളുകൾ ഭയങ്കരമായിട്ട് ശ്രദ്ധിക്കുന്നതാണ്.

   

കാരണം ഇത് നമ്മുടെ ഇമേജിന്റെ ഒരു ഭാഗമാണ് ഇത് ഒരു കോൺഫിഡൻസിന്റെ ഭാഗമാണ് ഞാൻ ഡോക്ടറുടെ ഭാഗത്തുനിന്ന് ചിന്തിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഇതൊരു ഇമേജിന്റെയോ അല്ലെങ്കിൽ കോൺഫിഡൻസിന്റെയോ മാത്രം ഭാഗമല്ല ഇത് നമ്മുടെ ജനറൽ ഹെൽത്തിന്റെ ഒരു ഭാഗമാണ് മുടി കൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടായിട്ട് നിങ്ങൾ ഒരു ഡോക്ടറുടെ അടുത്ത് എത്തുന്നതിന് മുമ്പ് നിങ്ങൾ വളരെയധികം എക്സ്പെൻസീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരുപാട് ഷാമ്പൂസ്.

അല്ലെങ്കിൽ കണ്ടീഷൻസ് അല്ലെങ്കിൽ ഹെയർ മാസ്കുകൾ എല്ലാം ട്രൈ ചെയ്തിട്ടുണ്ടാവും അതുപോലെതന്നെ കാച്ചിയ എണ്ണകൾ മാറിമാറി ഉപയോഗിച്ചിട്ടുണ്ടാവും പല ആളുകൾ പറഞ്ഞുതന്ന ഹോം റെമഡി ഉപയോഗിച്ചിട്ടുണ്ടാവും ഒന്നും തന്നെ റിസൾട്ട് ലഭിക്കില്ല ആളുകൾക്കും നാച്ചുറൽ ആയിട്ട് തന്നെ ട്രൈ ചെയ്യുന്നു ഹോം റെമഡികളിലൂടെയും പലതരത്തിലുള്ള എണ്ണകളിലൂടെയും എല്ലാം മുടി കൊഴിച്ചിൽ കാര്യമായ രീതിയിൽ മെച്ചപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടാകും എന്നാൽ ഇതെല്ലാം തന്നെ ട്രൈ ചെയ്തിട്ടും.

ഒരു റിസൾട്ട് ഉണ്ടാകും അവരോട് എനിക്ക് പറയാൻ ആയിട്ടുള്ളത് ഉദാഹരണമാണ് നിങ്ങളുടെ വീട്ടിലുള്ള ഒരു ചെടിയിൽ ഇലകൾ കൊഴിഞ്ഞു പോവുകയാണ് ഇല്ലെങ്കിൽ അതിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കായ്കൾ പഴുക്കുന്നതിനു മുമ്പ് തന്നെ വാടി കൊഴിഞ്ഞു പോവുകയാണ് നിങ്ങൾ ആ ഇലകൾക്കോ പൂക്കൾക്കോ വെള്ളം ഇട്ടു കൊടുത്തിട്ട് ഒരു കാര്യവുമില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.