ഇനി ഇതു മതി ഷുഗർ വേരോടെ തന്നെ ഇല്ലാതെയാക്കാൻ

ഇന്ന് എന്നോട് ചോദിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ചോദ്യം ഷുഗർ പേഷ്യൻസ് അതായത് പ്രമേഹം ഗുളികകളില്ലാതെ നമുക്ക് മാറ്റാനായി കഴിയുമോ എന്നുള്ളതാണ് പ്രമേഹം നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ ഗ്ലൂക്കോസിന്റെ അളവ് വർദ്ധിച്ചു നൽകുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഇതിൽ നിങ്ങൾക്ക് അസുഖം മാറ്റാനായി മൂന്നു വഴികളാണുള്ളത് ഒന്നാമതായി എക്സർസൈസ് രണ്ടാമനായി ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ മൂന്നാമതായി മരുന്നുകൾ സത്യം പറഞ്ഞാൽ.

   

മരുന്നുകൾക്ക് പ്രമേഹം നിയന്ത്രണത്തിന് മൂന്നാം സ്ഥാനം മാത്രമേയുള്ളൂ അപ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് ആദ്യത്തെ രണ്ട് കാര്യങ്ങൾ മരുന്നുകൾ ഇല്ലാതെതന്നെ പ്രമേഹം ഇതിന് ആദ്യം തന്നെ പറയുന്നത് ചെറിയ രീതിയിൽ പ്രമേഹം തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള വ്യക്തികൾ അവരുടെ ശരീരത്തിൽ ബിഎംഐ എന്നൊരു ഘടകം ആവശ്യത്തിൽ കൂടുതലായി തന്നെ നൽകുന്ന വ്യക്തികൾ അങ്ങനെ തുടങ്ങി ചില വ്യക്തികളുണ്ട് ആ വ്യക്തികൾക്ക് ശരിയായ രീതിയിൽ പ്രമേഹം നിയന്ത്രണം കൊടുക്കുകയാണ്.

എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അവർക്ക് ഒരിക്കൽ പോലും പ്രമേഹം വരാത്ത അവസ്ഥയിലേക്ക് നമുക്ക് മാറാനായി കഴിയും ഇതിന് ഡയബറ്റിക് റിവേഴ്സൽ എന്നാണ് കൺസെപ്റ്റ് പേര് പുതിയതായി വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ഇനി എങ്ങനെയാണ് ഇത് സാധ്യമാവുക എന്നത് ചോദ്യത്തിന് വാരിവലിച്ചുള്ള തീറ്റ ഇപ്പോഴും ഒഴിവാക്കുക അത് ഒരിക്കലും നല്ലതല്ല എങ്കിലും ഇല്ലെങ്കിലും ഒരാൾക്ക് വേണ്ട ഉയരത്തിൽ നിന്നും 100 കുറയ്ക്കുന്നത് അതായത് 153 ഹൈറ്റ് ഉള്ള ഒരു വ്യക്തിയാണെങ്കിൽ.

ഏകദേശം 53 കിലോ ഭാരം വരെ ആകാം എന്നുള്ളതാണ് ജനറൽ ആയിട്ടുള്ള തത്വം ഇതിൽ കൂടുതലായാലും കുറവായാലും പ്രശ്നമാണ് കൂടുതലായാൽ പ്രമേഹം വരാനുള്ള സാധ്യത ഒരുപാട് വർദ്ധിക്കും ഇനി ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ ഒരു വൃത്തം ആകൃതിയിലുള്ള പ്ലേറ്റ് ആണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതിന്റെ പകുതി മേജർ ആയിട്ടുള്ള ഭാഗം മുഴുവൻ പച്ചക്കറി ഉപയോഗിക്കുക ഈ പച്ചക്കറികൾ എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഭൂമിക്ക് താഴെ വരുന്നഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/pIR1MdLxJGY