ഈ ജ്യൂസ് കുടിച്ചാൽ മാത്രം മതി ലിം.ഗ ബലക്കുറവ് ഇനി ഈസിയായി പരിഹരിക്കാം

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് അടുത്ത സ്ഥിരമായി വരുന്ന ഒരു അന്വേഷണമാണ് ഉദ്ധാരണ കുറവ് സീക്രസ്കലനം ഇതിനെക്കുറിച്ചുള്ള പലതരത്തിലുള്ള അന്വേഷണങ്ങൾ പലർക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്നതും ദാമ്പത്യ ജീവിതത്തിൽ വളരെ ഏറെ പ്രയാസകരമായിട്ടുള്ള ആയിട്ടുള്ള ഒരു അവസ്ഥയാണിത് ഒരു ഫിസിക്കൽ ആയിട്ടുള്ള ഇന്റമസി വരുന്നത് കാരണം തന്നെ വീട്ടിലേക്ക് പോലും പോകാൻ മടിക്കുന്ന ചെന്ന് കാരണം ടയേഡ് ആയി എന്ന് പറഞ്ഞ്.

   

ഉറങ്ങാമല്ലോ എന്ന് കാരണം വല്ലോം പറയുമെന്ന് വിചാരിച്ച് അകപ്പെടുന്ന അവസ്ഥ ഫാമിലിയിൽ പോലും ഡിപ്രഷൻ വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണിത് ഇത് രണ്ടുതരത്തിലുള്ളത് ഉണ്ട് 24 വയസ്സിന് താഴെയാണെങ്കിൽ ഇതൊരു മെന്റൽ സ്ട്രെസ്സിന്റെ കാരണം വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഇത് പ്രധാനമായും നമ്മൾ ഇത് സൈക്കോളജിസ്റ്റിനെതിരെ കണ്ടു പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം പരിഹരിച്ച് തീർക്കാവുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഈയൊരു കണ്ടീഷൻ ഇതെല്ലാം.

ഒരു 30 വയസ്സിനു മുകളിലാണ് എങ്കിൽ നമ്മൾ ഏറ്റവും കൂടുതലായി ഭയപ്പെടേണ്ടതും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതും ആയ ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഈ പറഞ്ഞ അവസ്ഥകൾ കാരണം പുരുഷ ജനനേന്ദ്രിയം ഒരു ബലൂൺ പോലെയാണ് നമുക്കറിയാം ഇതിൽ ഒരു ഹെൻട്രി ഹോൾ ഉണ്ട് ഇതിൽ രക്തയോട്ടം വർദ്ക്കുന്നത് കാരണമാണ് അതിന്റെ സ്ട്രെങ്ത് ഇൻക്രീസ് ചെയ്യുന്നതും അതിന്റെ ഒരു സ്ട്രെങ്ത് ലഭിക്കുന്നതും എന്നാൽ ഈ ബലൂണിന്റെ പൈപ്പിന്റെ ഒരു ബ്ലോക്ക് വെച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അത് പ്രവർത്തിക്കുകയില്ല.

ശരിയായി നിൽക്കുകയില്ല അതേപോലെ തന്നെയാണ് ഈ ഇന്ദ്രിയം എല്ലാവർക്കും അറിയാം ഹാർട്ട് ബ്ലോക്ക് എന്താണെന്ന് ഉള്ളത് അതേപോലെതന്നെ ഇവിടെയുള്ള ബ്ലോക്കിന് കാരണം അതായത് ബ്ലോക്ക് കാരണം തന്നെയാണ് ഉധാധാരണ കുറവ് എല്ലാം ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണം അപ്പോൾ നമ്മൾ എന്തിനാണ് ഇത് ഭയപ്പെടുന്നത് എന്ന് ചോദിച്ചാൽ ഉദ്ധാരണ കുറവ് അനുഭവിക്കുന്നവർക്ക് ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് വരാനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതലാണ് ഒരു 80 ശതമാനത്തോളം ഹാർട്ടറ്റാക്ക് വരാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.