കൈകാലുകൾ ഉള്ള തരിപ്പ് മരവിപ്പ് എന്നിവ മാറാൻ ഇതിലും നല്ല മരുന്ന് വേറെയില്ല

നമ്മൾ ഗസ്റ്റ് ആയിട്ട് ഒരു വീട്ടിലേക്ക് കയറി ചെല്ലുമ്പോൾ അവിടെ വയസ് ആയിട്ടുള്ള ആളുകളുടെ നമ്മൾ അവരോട് സ്വാഭാവികമായിട്ടും ചോദിക്കുന്ന ചോദ്യങ്ങളുണ്ട് കൈയിലെ കഴപ്പ് തരിപ്പ് വേദന എന്നിവയെല്ലാം മാറിയോ എന്നെല്ലാം നമ്മൾ ചോദിക്കാറുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ വിഷ്വൽസ് നമ്മൾ കാണുമ്പോൾ അതിൽ വാർദ്ധക്യത്തിൽ സൂചിപ്പിക്കുന്ന ചില സംഭവങ്ങൾ ആണ് കയ്യിലുള്ള കഴപ്പ് തരിപ്പ് വേദന എന്നിവ എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിലാണ്.

   

എങ്കിൽ ഒരു 25 വയസ്സു കഴിയുമ്പോഴേക്കും കൈകളിൽ ഈ കഴപ്പ് തരിപ്പ് വേദന എല്ലാം കാണാറുണ്ട് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്തരത്തിൽ ഇതു വരുന്നത് ഇതിനുള്ള പരിഹാരമാർഗങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് ഇത് നമുക്ക് ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ സ്റ്റൈൽ കൊണ്ട് മാറ്റാൻ കഴിയുന്നതാണോ ഇതിന് ഒരു ഓപ്പറേഷന്റെ ആവശ്യമുണ്ടോ ഈ വിഷയങ്ങളെല്ലാം കുറച്ചു സംസാരിക്കാൻ ആയിട്ടാണ് ഞാൻ ഇന്നിവിടെ വന്നിട്ടുള്ളത് ഇത്തരത്തിൽ കൈകളിൽ കഴപ്പ് തരിപ്പ് വേദനയെല്ലാം.

ഉണ്ടാകുന്ന ന്യൂറപതി ഡിസോട്ടറിനെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ സംസാരിക്കാനായി വന്നിരിക്കുന്നത് നമ്മൾ ശരീരത്തിലെ നാഡികൾ വഴിയാണ് നമ്മുടെ ബ്രെയിനിൽ നിന്ന് നമ്മുടെ തലച്ചോറിൽ നിന്ന് സുഷുമുഅ നടിയിൽ നിന്നുമാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് മറ്റു പല ഭാഗങ്ങളിലേക്കും മെസ്സേജുകൾ പോകുന്നത് ഈ നാഡികൾക്ക് എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള സംഭവിക്കുമ്പോഴാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള കഴപ്പ് തരിപ്പ് വേദനയെല്ലാം നമുക്ക് ഫീൽ ചെയ്യുന്നത്.

ചില ആളുകൾ ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് വന്നിട്ട് പറയാറുണ്ട് ഡോക്ടറെ കൈകളുടെ ഈ ഭാഗത്തായിട്ട് വളരെയധികം വേദന അനുഭവപ്പെടുന്നു കഴപ്പ് തോന്നുന്നു കൂടുതലായിട്ടും ഫോൺ ഉപയോഗിക്കുമ്പോഴാണ് ഇത്തരത്തിൽ കഴപ്പ് വേദന അനുഭവപ്പെടുന്നത് എന്ന് പറയാറുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ ഈ വർഷം കൂടുതലായിട്ടും കാണാനുള്ളത് കൂടുതലായിട്ട് കീബോർഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നവർ അതുപോലെ എന്നെ കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/5l22JyukSIA