ഷുഗർ പൂർണ്ണമായും കുറക്കാൻ സഹായിക്കും ദിവസവും ഈ വെള്ളം കുടിക്കുന്നതിലൂടെ

നിങ്ങളുടെ സംശയമാണ് എന്റെ വീഡിയോയ്ക്ക് ആധാരം എന്ന് ഞാൻ എപ്പോഴും പറയാറുണ്ട് ഇന്ന് എന്നോട് ചോദിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ചോദ്യം ഷുഗർ പേഷ്യൻസ് പ്രമേഹം ഗുളികകൾ ഇല്ലാതെ മാറ്റാനായി സാധിക്കുമോ ഡോക്ടറെ എന്നുള്ളതാണ് പ്രമേഹം നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ ഗ്ലൂക്കോസിന്റെ അളവ് കൂടി നിൽക്കുന്ന ഒരവസ്ഥ ഈ അവസ്ഥയിൽ നിങ്ങൾക്ക് അസുഖം മാറ്റാനായി മൂന്നു വഴികൾ ആണുള്ളത് ഒന്നാമതായി വ്യായാമം രണ്ടാം ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ മൂന്നാമതായി.

   

മരുന്നുകൾ മരുന്നുകൾക്ക് സത്യം പറഞ്ഞാൽ മൂന്നാം സ്ഥാനം മാത്രമേ പ്രമേഹം കൺട്രോൾ ചെയ്യാൻ ആയിട്ടുള്ളൂ ഇപ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് ആദ്യത്തെ രണ്ട് കാര്യങ്ങൾ മരുന്നുകൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ പ്രമേഹം പഴയതുപോലെ ആകുന്നത് ആദ്യം തന്നെ പറയേണ്ടത് ചെറിയ രീതിയിൽ പ്രമേഹം തുടങ്ങി വ്യക്തികൾ അവരുടെ ശരീരത്തിൽ ബി എം ഐ ആയി എന്ന് പറയുന്ന ഒരു ഘടകം ആവശ്യത്തിൽ കൂടുതൽ 25ൽ അധികമായി നിൽക്കുന്ന.

വ്യക്തികൾ അങ്ങനെ തുടങ്ങി ചില തരത്തിലുള്ള പ്രത്യേക വ്യക്തികൾ ഉണ്ട് ആ വ്യക്തികൾക്ക് ആദ്യത്തെ ഒന്നോ രണ്ടോ കൊല്ലം വളരെ ശരിയായ രീതിയിൽ പ്രമേഹ നിയന്ത്രണം കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ ഒരിക്കലും പ്രമേഹം നിയന്ത്രണം വരാത്ത അവസ്ഥയിലേക്ക് അവർക്ക് മാറാനായി കഴിയും പ്രമേഹത്തെ ഡയബറ്റിക് വേഴ്സസ് എന്നാണ് ഈ കൺസെപ്റ്റിന്റെ പേര് പുതിയതായി വന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്നതാണ് എങ്ങനെ നമുക്കിത് സാധ്യമാകും എന്നുള്ള ചോദ്യത്തിന്.

വാരിവലിച്ചുള്ള തീറ്റ ഇപ്പോഴും ഒഴിവാക്കുക അതൊരിക്കലും നല്ല നല്ല പ്രമേഹം ഉണ്ടെങ്കിലും ഇല്ലെങ്കിലും ഏകദേശം വേണ്ട ശരീരഭാരം എന്ന് പറയുന്നത് അയാളുടെ ഹൈറ്റ് നിന്ന് നൂറു കുറയ്ക്കുന്നത് അതായത് 153 cm ഹൈറ്റ് ഉള്ള ഒരു വ്യക്തിയാണ് എങ്കിൽ അവർക്ക് ഏകദേശം 53 കിലോ വരെ ഭാരമാകാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/_qN8GrSwbeE