വളരെ ഇനി എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാം വെരിക്കോസിന്റെ ബുദ്ധിമുട്ട്

വെരിക്കോസ് വെയിൻ വളരെ അധികമാളുകളിൽ കണ്ടുവരുന്നതും ഇതു വ്രണങ്ങൾ ആയി ചൊറിച്ചിലായി പല തരത്തിലുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷനിലേക്ക് എത്തി മനുഷ്യർ ആകെ വശംകെട്ടുപോകുന്ന തരത്തിലുള്ള ഒരു രോഗാവസ്ഥയാണ് നമ്മുടെ കാലുകളിൽ ഉള്ള ഞരമ്പുകളിൽ പ്രധാനമായിട്ടും ഹൃദയത്തിലേക്ക് ആശുദ്ധ രക്തം കൊണ്ട് ചെന്ന് എത്തിക്കുന്ന വെയിൻ കൂടുതലായി പ്രഷർ ഉണ്ടാക്കി അവിടുത്തെ വാലുകൾക്ക്.

   

താരതകൾ സംഭവിക്കുമ്പോഴാണ് ഈ വെരിക്കോസ് വെയിൻ ഉണ്ടാക്കുന്നത് സൂപ്പർ വീനസ് ഇൻ സഫിയൻസി എന്നുള്ള മെഡിക്കൽ ടെർമിനോളജിയിൽ ആണ് വെരിക്കോസ് വെയിൻ ഒന്ന് നിർവചിക്കുന്നത് ഇപ്പോഴും ഡയബറ്റി ഉള്ള ആളുകൾക്ക് നിന്ന് കൊണ്ട് ജോലികൾ ചെയ്യുന്ന ആളുകൾക്ക് ചായ അടിക്കുകയും അല്ലെങ്കിൽ പൊറോട്ട അടിക്കുകയും നിന്നുകൊണ്ട് അധ്യാപനം നടത്തുന്ന ടീച്ചേഴ്സിന് അല്ലെങ്കിൽ ബാർബർ മാർക്ക് തുടങ്ങി.

ഒരുപാട് സമയം നിന്നുകൊണ്ട് ജോലിചെയ്യുന്ന സർജൻമാർക്ക് വരെ ഈ പറയുന്ന വെരിക്കോസ് വെയിൻ പ്രശ്നമുണ്ടാകാം അതിന്റെ കൂടെ കോംപ്ലിക്കേറ്റഡ് ആക്കുന്ന ചില റിസ്ക് ഫാക്ടർസ് കൂടെയുണ്ട് അതിന്റെ കൂടെ പ്രമേഹവും കൂടെ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഈ പറയുന്ന വീനസ് ഇൻ സഫിഷ്യൻസി പ്രശ്നമുണ്ടായേക്കാം ഡയബറ്റിക് ആയിട്ടുള്ള മറ്റു പല പ്രശ്നങ്ങളും ഇൻഫെക്ഷൻസും ഇതിന്റെ കൂടെ കോംപ്ലിക്കേറ്റഡ് ആക്കാം ഒരു പ്രമേഹ രോഗി സ്വന്തം കാലുകൾ സംരക്ഷിക്കേണ്ടത്.

ഒരു ടീനേജുകാരി പെൺകുട്ടികളുടെ മുഖം സംരക്ഷിക്കേണ്ടതു പോലെയാണ് തമാശ രൂപയാണ് പറയാറുണ്ട് കാരണം ഒരു ചെറിയ കുത്ത് പാട് അല്ലെങ്കിൽ ചെറിയ ഒരു അൾസർ പോലും അതു വലിയൊരു പ്രശ്നത്തിലേക്ക് നയിക്കാം എന്ന് ഉള്ളതുകൊണ്ട് അപ്പോൾ ഈ വാലുവുകൾ എങ്ങനെയാണ് ഒരു way കൂടെ മാത്രം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://www.youtube.com/watch?v=MehNShytTiM