ഇത് പോലെ ഷുഗർ കൂടുമ്പോൾ 30 സെക്കന്റ് ചെയ്‌താൽ വെറും 3 മിനിറ്റിൽ ഷുഗർ കുറയും

നിങ്ങൾക്ക് ഷുഗർ ഉണ്ടെങ്കിൽ യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള മരുന്നും കഴിക്കാതെ തന്നെ ഒരു 50 മില്ലിഗ്രാം ഒന്ന് കുറയ്ക്കണം എന്നുണ്ടോ പ്രത്യേകിച്ചും ഷുഗർ രോഗികളിൽ അടുത്ത ദിവസം എന്തെങ്കിലും സർജറി ചെയ്യേണ്ടവർക്ക് എത്രത്തോളം ഇൻസുലിൻ കൂടുതലായിട്ട് കൊടുത്താലും എത്രത്തോളം ഭക്ഷണം കുറച്ചു കഴിച്ചാലും എത്രത്തോളം മിരുന്നുകൾ കൂടുതലായിട്ട് ആഡ് ചെയ്താലും ഈ ബിപിയും ഷുഗർ ഒന്നും കുറയുകയില്ല അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് മാത്രം ഷുഗർ.

   

ഒന്ന് കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് ഒരു പ്രത്യേക തരത്തിലുള്ള എക്സർസൈസും ഡയറ്റും ആണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് വെറും മൂന്നു മിനിറ്റിൽ നമുക്ക് ഷുഗർ കുറയ്ക്കാം ഇത് ഡോക്ടർമാരെ പറ്റിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഫാസ്റ്റിംഗ് ബ്ലീഡ് ഷുഗർ കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രം ആകരുത് കേട്ടോ അതായത് നമ്മൾ ദിവസവും ഇത് ചെയ്തെന്നാൽ നമ്മുടെ പ്രമേഹം കൺട്രോൾ ആക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിച്ചേക്കും ഇതിന് വേണ്ട വ്യായാമത്തിലുള്ള ഒരു പേരാണ്.

ഹൈ ഇന്റന്റ്സിറ്റി ഇന്റർവെൽ ട്രെയിനിങ് എന്നുപറയുന്നത് രണ്ടാമതായിട്ട് പറയുന്നത് ഡയറ്റാണ് ഇതിന് കഴിക്കേണ്ട ചില പ്രത്യേക തരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്കൊന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഈ എച്ച് ഐടി എന്ന് പറയുന്നത് ഐ ഹൈസിറ്റി ഇന്റർവ ട്രെയിനിങ് എന്നുപറയുന്ന സംഗതിയിൽ നമ്മൾ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചിട്ടുള്ളത് ഒരു 30 മിനിറ്റ് നേരത്തേക്ക് നമ്മുടെ ഹാർട്ട് റേറ്റ് ഒരു 130 വരെയെങ്കിലും ഉയർന്ന രീതിയിൽ നല്ല ഇന്റന്റ് സിറ്റിയിലുള്ള ഒരു വർക്കൗണ്ടാണ്.

30 സെക്കൻഡ് എന്ന് പറയുന്നത് അര മിനിറ്റ് ഉള്ളൂ എന്നുള്ള കാര്യം നമുക്ക് പ്രത്യേകമായി തന്നെ ഓർക്കാം ഈ 30 സെക്കൻഡ് നേരത്തേക്ക് നല്ല രീതിയിലുള്ള ഇന്റന്റ് സിറ്റിയിലുള്ള എക്സസൈസ് ഇത് ചിലപ്പോൾ നല്ല സ്പീഡിൽ ഒന്ന് ഓടുന്നത് ആകാം അതല്ലെങ്കിൽ ഇനി 20 പുഷ് അപ്പ് എടുക്കുന്നത് ആകാം ഇങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും ചെയ്യുന്നത് വഴി നമ്മുടെ ഹൃദയത്തിന്റെ താളക്രമം നല്ലതുപോലെ തന്നെ വർദ്ധിപ്പിച്ച് ഒരു 10 മിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞ് നമ്മുടെ ഷുഗർ ലെവൽ ഒന്ന് ചെക്ക് ചെയ്തു നോക്കി എന്നാൽഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.