ജീവിതത്തിൽ ഇനി ലിവര്‍ പ്രോബ്ലം ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് ഇവ വരരുതെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ മാത്രം ഇത് കാണുക

പെട്ടന്ന് തന്നെ ഹാർട്ടിനു ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നം ഹാർട്ടനു ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നം കാരണം ആളുകൾ മരിക്കുന്നുണ്ട് ഇതിനകത്ത് എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് കാരണം ബ്ലേഡ്ഡ് ടെസ്റ്റുകൾ എല്ലാം ഓർമ്മയിലാണ് ലിക്വിഡ് പ്രൊഫൈൽ എടുക്കുമ്പോൾ കൊളസ്ട്രോൾ നോർമലാണ് എൽഡിഎൽ നോർമലാണ് ചിലപ്പോൾ കൊളസ്ട്രോളിനും കഴിക്കുന്നവരായിരിക്കും ചിലപ്പോൾ നമ്മുടെ ബിപിക്കും മരുന്നു കഴിക്കുന്നവരായിരിക്കും എല്ലാം കാര്യങ്ങളും കറക്ടായി എന്നും പെർഫെക്റ്റ് ചെയ്യുന്നു.

   

എന്നിട്ട് നമുക്ക് സ്റ്റോക്ക് സംഭവിക്കുന്നു അറ്റാക്ക് സംഭവിക്കുന്നത് എന്താണ് നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് എന്നുവച്ചാൽ സാധാരണ വളരെ ചിലവ് കുറഞ്ഞ ഒരു ടെസ്റ്റാണ് സി ആർ പി ടെസ്റ്റ് എന്ന് പറയും ഒരു ലക്ഷണങ്ങളും ഉണ്ടാവുകയില്ല ഇന്നലെ രാത്രി ഞാൻ സംസാരിച്ചിട്ടുള്ളൂ ഇന്ന് കാലത്ത് ആളും മരിച്ചുപോയി ഉറക്കത്തിലായിരുന്നു മരണം എന്ന് എല്ലാം പറയുന്ന രീതിയിൽ കേൾക്കാറില്ല അപ്പോൾ നമ്മൾ ആടിന്റെ ചില കാര്യങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കാൻ ചെറിയ നിസ്സാരമായിട്ടുള്ള ടെസ്റ്റുകൾ ചെയ്താൽ മനസ്സിലാവുകയുള്ളൂ.

ഇതിനകത്ത് ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ടെസ്റ്റാണ് സി ആർ പി ടെസ്റ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് ഇതിനൊരു പ്രത്യേകതയാണ് ഞാൻ ഇപ്പോൾ ഇവിടെ പറഞ്ഞത് സി എന്നു പറയുന്നത് സി റിലേറ്റീവ് പ്രോട്ടീൻ എന്നു പറയുന്നത് ഇത് പ്രൊഡ്യൂസ് ചെയ്യുന്നത് ലിവറിലാണ് എന്തിനാണ് ഇത് പ്രൊഡ്യൂസ് ചെയ്യുന്നത് എന്ന് ചോദിച്ചാൽ ശരീരത്തിൽ എവിടെയെങ്കിലും ഒരു ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടെങ്കിൽ വൈറസ് എഫക്ടഡ് ആയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ ബാക്ടീരിയ റിലേറ്റഡ് ഫംഗസ് റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടെങ്കിൽ.

ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകും ഇതെല്ലാം ഇൻഫെക്ഷൻ ആയിട്ടുള്ള കണ്ടീഷനാണ് ഇത് ഇനി അല്ലാത്ത കണ്ടീഷൻ പറയുന്നത് ലക്ഷണവും കാണുന്നില്ല ചിലപ്പോൾ പനിയായിട്ട് കാണും ചിലപ്പോൾ കഫക്കെട്ട് ചിലപ്പോൾ പ്രശ്നങ്ങൾ വർദ്ധിക്കുന്നു ഇങ്ങനെ പല കാര്യങ്ങളും നമുക്ക് സംഭവിക്കാം  ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണുക.