വയറും വണ്ണവും കുറഞ്ഞു വെറും 5 ദിവസം കൊണ്ട് ഇതിലും എളുപ്പവഴി വേറെ ഇല്ല

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പറയാൻ ആയി പോകുന്നത് അടിവയറിലുള്ള കൊഴുപ്പിനെ കുറിച്ചാണ് Belly ഫാറ്റിനെ കുറിച്ചിട്ടാണ് ഇപ്പോൾ ഒരുപാട് ആളുകൾ വെയിറ്റ് ലോസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ ട്രൈ ചെയ്യാറുണ്ട് നമ്മുടെ തീസ് നമ്മുടെ ഹിപ്പ് അതുപോലെതന്നെ കവിള് നെഞ്ച് ഏരിയകളിൽ എല്ലാം തന്നെ കൊഴുപ്പ് നല്ലതുപോലെ കുറയും പക്ഷേ വയർ ഭാഗത്തു മാത്രം കൊഴുപ്പ് കുറയില്ല അവിടെ എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ അതിനു പലതരത്തിലുള്ള റീസൺസ് ഉണ്ട്.

   

അപ്പോ belly പാറ്റേന്ന് ഉദ്ദേശിക്കുന്ന പ്രത്യേകിച്ചും വയറിന്റെ ഭാഗത്ത് അടിഞ്ഞുകൂടിയിട്ടുള്ള കൊഴുപ്പിന്റെ പ്രത്യേകത എന്താണെന്ന് എന്നുള്ളതാണ് ആദ്യമേ തന്നെ മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് അതായത് ഇൻസുലിൻ റെസിസ്റ്റൻസ് എന്ന് പറയുന്ന ശരീരത്തിന്റെ ഒരു അവസ്ഥയുണ്ട് അമിതമായുള്ള കലറി മുഖാന്തരം അല്ലെങ്കിൽ ഹോർമോണൽ ചേഞ്ചസ് ഉണ്ടാകുന്നതിന് ഭാഗമായിട്ടും അതുപോലെതന്നെ ജീവിതരീതിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റങ്ങളിൽ ഈ ഇൻസുലിൻ റെസിസ്റ്റൻസ് ഉണ്ടാകും.

അതായത് ഇൻസുലിന്റെ റെസിസ്റ്റൻസ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഇതിൽ ഇൻസുലിന്റെ അളവ് എത്രത്തോളം തന്നെ വർദ്ധിച്ചാലും ഗ്ലൂക്കോസിനെ സെൽങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള റെസിപ്പറ്റർ ഇതൊരു സെല്ല് ഓപ്പണായി മാത്രമാണ് ഗ്ലൂക്കോസ് അകത്തേക്ക് കയറുന്നത് അപ്പോൾ നമ്മൾ എത്രത്തോളം ഇൻസുലിൻ കൂടി എന്ന് പറഞ്ഞാലും ഈ സെൽ ഡോർ ഓപ്പൺ ആക്കാതെ വരുന്ന ഇൻസുലിൻ റെസിസ്റ്റർ എന്ന് പറയുന്നത് പരാതി ഇൻസുലിൻ എത്രത്തോളം വന്നാലും.

ഇത് ഓപ്പൺ ആവുകയില്ല ഇപ്പോൾ അങ്ങനെ ഉണ്ടാവുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് നമുക്ക് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആയിട്ട് പോളി സ്റ്റിക്ക് കണ്ടീഷൻ അതായത് സ്ത്രീകളിൽ ഓവറികളിൽ ഉണ്ടാകുന്നത് സിസ്റ്റുകൾ mutiple സിസ്റ്റുകൾ ഉണ്ടാവുന്നത് യൂട്രസിൽ ഫൈബ്രോയ്ഡ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഫാറ്റി ലിവർ ഉണ്ടാകുന്നത് പ്രമേഹമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് ഇതിന്റെ ഒരു കാര്യം തൈറോയ്ഡ് റിലേറ്റ് വന്നപ്പോൾ ഇങ്ങനെയുള്ള റെസിസ്റ്റൻസിന് വർധിപ്പിക്കുന്നതാണ് belly ഫാറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് അതായത് അമിതമായിട്ട് കൊഴുപ്പ് അടിവയറിന്റെ ഭാഗത്തേക്ക് അടിഞ്ഞുകൂടി കിടക്കുമ്പോൾ ഇതിൽ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ഹോർമോൺസ് പ്രൊഡ്യൂസ് ആകുന്നു ഇതാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആയിട്ട് പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാക്കുന്നത് ഇൻസുലിന് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/kV2hNMqFlTg