കീഴ്വായു ശല്യം നാച്ചുറലായി എങ്ങനെ പരിഹരിക്കാം? കീഴ്വായു ശല്യം ഉണ്ടാകുന്നത് എങ്ങനെ ?

കീഴ്വായു ശല്യം ഒരുപാട് ആളുകൾ നേരിടുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമാണ് പലപ്പോഴും നമ്മൾ ജോലി ചെയ്യുന്ന വ്യക്തികൾ ആയിക്കോട്ടെ അല്ലെങ്കിൽ കോളേജിൽ പോകുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾ ആയിക്കോട്ടെ ഈയൊരു അവസ്ഥ അവർക്ക് പബ്ലിക് ആയിട്ടുള്ള സ്ഥലത്ത് വെച്ച് ഉണ്ടായാലും എന്താണ് സാധിക്കുക അല്ലേ അത്യാവശ്യമായിട്ടുള്ള എക്സിക്യൂട്ടീവ് മീറ്റിംഗ് എല്ലാം ഉണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് അല്ലെങ്കിൽ അത്യാവശ്യമായി ബാത്റൂമിൽ പോകാനുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് പുറത്ത് പോയതിനുശേഷം കീഴ്വായി ശല്യം ഇല്ലാതാക്കുന്ന ഒരുപാട് ആളുകൾ നമുക്ക് ചുറ്റലും ഉണ്ട് എങ്ങനെയാണ് കീഴ്വായു ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നും മലദ്വാരത്തിൽ കൂടി പുറത്തേക്ക് പോകുന്ന രണ്ട് കണ്ടീഷൻ സാഹചര്യങ്ങളിൽ ഉണ്ടാവാറുണ്ട് ഒന്നാമതായി നമ്മുടെ വായയിൽ കൂടി ഒരുപാട് ഗ്യാസ് പോകുന്ന അവസ്ഥ രണ്ടാമതായി നമ്മുടെ വയറിനകത്ത് കൂടുതൽ ഗ്യാസ് ഫോം ചെയ്യുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഇത് രണ്ടു താഴേക്ക് തന്നെയാണ് ചെയ്യുക.

ഭക്ഷണത്തിലൂടെയും വാരി ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് അകത്തേക്ക് പോകുന്നത് അതുപോലെതന്നെ ഓക്സിജനും നല്ലതുപോലെ അകത്തേക്ക് പോകുന്നു ഇതു മാത്രമല്ല കുടിക്കുന്നവർ വെള്ളം കുടിക്കുമ്പോൾ ശബ്ദം കേട്ടിട്ടില്ലേ ഇനി ശബ്ദം വരുന്നതിനുള്ള കാരണം വെള്ളം കുടിക്കുന്നതിനോടൊപ്പം തന്നെ air പോകുന്നതാണ് നമ്മൾ എന്തെങ്കിലും സ്ട്രോ ഉപയോഗിച്ച് വെള്ളം കുടിക്കുക പുകവലിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ ചുയിക്കം ചവയ്ക്ക വയ്ക്കുക ഈ സാഹചര്യങ്ങളിൽ എല്ലാം തന്നെ വളരെയധികം ഗ്യാസ് പോകുന്നുണ്ട് ഗ്യാസ് എത്തിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഇതെങ്ങനെ പുറത്തേക്ക് പോകുന്നു ഒന്നെങ്കിൽ എബക്കം ആയിട്ട് ഇത് പോകാം ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.