നരച്ച മുടി കറുപ്പായി വെറും ഒരു മിനുട്ടുകൊണ്ട്

തലമുടി നരയ്ക്കുക എന്നുള്ളത് പണ്ട് പ്രായമായ ആളുകളിൽ മാത്രം കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമായിരുന്നു എന്നാൽ ഇന്ന് കൊച്ചു കുട്ടികളിൽ പോലും ഈ പ്രശ്നം കണ്ടുവരുന്നു തലമുടി കൊഴിയുന്നത് പറയാനായി വൈറ്റമിൻ ബി 12 അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ ധാരാളമായി കഴിക്കുക എന്നത് വളരെ അത്യാവശ്യമായിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ ആയി പോകുന്നത് മുടി അകാലത്തിൽ നരക്കുന്നത് തടയുവാനും മുടിക്ക് നല്ല വളർച്ച ഉണ്ടാകുവാനും ആരോഗ്യം ഉണ്ടാകുവാനും പുതിയ പതിയെ നരച്ച മുടി വേരുമുതൽ തന്നെ കറുത്തു വരുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന ഒരു എന്നാ എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്നുള്ളതാണ് നമ്മളിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് 250 എംഎൽ വെളിച്ചെണ്ണ ഉപയോഗിച്ച് ഈ എണ്ണ തയ്യാറാക്കാനുള്ള ചേരുവകളാണ്.

നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമാണെങ്കിൽ ചേരുവകളുടെ അളവ് വ്യത്യാസം വരുത്തി കൂടിയ അളവിൽ തന്നെ ഇത് ഉണ്ടാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ് ആദ്യമേ തന്നെ ഒരു സ്റ്റൗവിൽ ഒരു ചട്ടി വെച്ച് low ഫ്ലംളിൽ തീ കത്തിച്ചതിനു ശേഷം ചൂടാകുമ്പോൾ ഇതിലേക്ക് 250 എം എൽ ശുദ്ധമായ കോക്കനട്ട് വെളിച്ചെണ്ണ ഒഴിക്കുക കാരണവശാലും പാക്കറ്റ് എണ്ണ എടുക്കരുത് വെർജിൻ വെളിച്ചെണ്ണ ഒന്നുകിൽ വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കുക അല്ലെങ്കിൽ മാർക്കറ്റിൽ നിന്ന് ഓൺലൈനിൽ നിന്ന് വാങ്ങുക എണ്ണ അത്യാവശ്യം നല്ലതുപോലെ തിളച്ചു വരുമ്പോൾ ഇതിലേക്ക് 2 ടീസ്പൂൺ ഉലുവ പൊടിച്ചത് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക ഇതിൽ നെക്കോട്ടിക്ക് ആസിഡ് അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് മുടിയുടെ വളർച്ചയെ വേഗത്തിൽ ആകുന്നു ഉലുവയിൽ അടങ്ങി  ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/owAVNxw8B0c