50വയസ്സുവരെ നിങ്ങളുടെ മുടി നരയ്ക്കുകയുമില്ല കൊഴിയുകയുമില്ല ഇത് കഴിച്ചാൽ

ഒരുപാട് ആളുകൾ ചോദിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് എനിക്കൊരുപാട് പ്രായം ഒന്നുമായിട്ടില്ല പക്ഷേ ഒരുപാട് മുടികൾ നരച്ചുപോയി ചെറുപ്പക്കാർ ചോദിക്കുന്ന ചോദ്യമാണ് എന്റെ താടിയെല്ലാം നരച്ചു ഡോക്ടറെ ഇതെല്ലാം കണ്ടിട്ട് എനിക്ക് കരച്ചിൽ വരുന്നു എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് എനിക്ക് അറിയുന്നില്ല എത്രയും പെട്ടെന്ന് എനിക്ക് പ്രായമാകുന്നതുപോലെയാണ് കണ്ടോ എന്റെ കണ്ണുകളെല്ലാം കണ്ടില്ലേ കണ്ടാൽ തന്നെ നല്ല പ്രായം തോന്നിക്കുന്ന രീതിയിലേക്ക് എത്തിയില്ലേ മുടി എല്ലാം നരച്ചുപോയല്ലോ ഇനി എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ചോദിക്കുന്ന ആളുകളുണ്ട് യഥാർത്ഥത്തിൽ ഇത് ഏത് പ്രായമുള്ളവർക്കും വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് സാധാരണ മേലാനോ എന്ന് ഉള്ളത് കുറയുന്നതിനനുസരിച്ച് ഞങ്ങൾ കൂടുന്ന പ്രായമാകുന്നതിനനുസരിച്ചാണ് ഇതുണ്ടാകാറുള്ളത്.

പക്ഷേ ഇപ്പോഴത്തെ രീതി വെച്ച് നോക്കുമ്പോൾ ചെറുപ്പക്കാരിലാണ് ഈ കാലം അകലനര എന്നൊക്കെ പറയാറില്ലേ ഇതെന്തുകൊണ്ടാണ് അതെന്തുകൊണ്ടാണ് എന്ന് വെച്ചാൽ അവരുടെ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും എല്ലാം ഒരു 60 വയസ്സിലാണ് മുടി നരക്കുന്നത് ഇതിൽ നിന്ന് നമ്മുടെ ജനറേഷൻ ആകുമ്പോഴേക്കും അവരുടെ പ്രായത്തിൽ നിന്ന് ഒരു 10 20 പ്രായം കുറയും പിന്നെ 40 വയസ്സിലേക്ക് പിന്നീട് 20 വയസ്സിലേക്ക് അങ്ങനെ കുറഞ്ഞു വരികയാണ് ഇപ്പോൾ ചെറിയ പ്രായത്തിൽ തന്നെ നര തുടങ്ങുകയാണ് പണ്ടത്തെ ആളുകൾ എന്നുപറയുന്നത് അവൾക്ക് ഒരുപാട് നാളുകൾക്കുശേഷമാണ് മുടി നരക്കുന്നത് അധികം വൈറ്റ് കോളർ ജോലി ഒന്നും ഇല്ലാത്ത കാലഘട്ടത്തിൽ കൃഷിയായിരുന്നു കൂടുതലും അവർക്ക് അങ്ങ് പേടിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം അവർക്ക് കാട്ടുപന്നി വരുമോ കൃഷി നശിപ്പിക്കുമോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.