തടി കുറയാൻ ഇതാ ഒരു എളുപ്പവഴി

ഇന്ന് ഇവിടെ ചർച്ച ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് ശരീര ഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള വഴികൾ കുറിച്ചാണ് ഒത്തിരി ആളുകൾ ഇത് ഇന്ന രീതിയിലുള്ള മെഡിസിൻ കഴിച്ചു ഇതുപോലെ ഭക്ഷണം ക്രമീകരിച്ചു ഞാൻ ഒരുപാട് പട്ടിണി കിടന്നു പല സമയങ്ങളിലും ഒന്നും weight കുയാറുണ്ട് വീണ്ടും വരാറുണ്ട് പലതരത്തിലുള്ള ജ്യൂസുകൾ സപ്ലിമെന്റുകൾ രാത്രിയിൽ പാലിൽ കലക്കി കുടിക്കാനുള്ള ചില പൊടികൾ ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ നമ്മുടെ മാർക്കറ്റിൽ വരാറുണ്ട് ഇപ്പോൾ എന്താണ് ഇതിന് സത്യാവസ്ഥ പല ആളുകളും പറയാറുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് ഞാൻ വെയിറ്റ് ലോസ് ആവാൻ പാലിൽ ഒരു പൊടി കലക്കി കുടിക്കുന്നുണ്ട് ജ്യൂസ് ആയി കുടിക്കാറുണ്ട് അപ്പോൾ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്ന് വെച്ചാൽ ബാക്കിയുള്ള ഭക്ഷണങ്ങളെല്ലാം കുറച്ചിട്ടാണ് ഈ നമ്മൾ ഈ ഒരു കാര്യം ചെയ്യുന്നത് ഇനി ചെയ്യുമ്പോൾ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് അപ്പോൾ കാലറിയുള്ള കാര്യങ്ങൾ കട്ട് ചെയ്യുമ്പോൾ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി തന്നെ നമ്മുടെ ശരീര കുറയുകയും ചെയ്യും.

പക്ഷേ കുറച്ചുനാൾ കഴിയുമ്പോൾ തന്നെ ഓർമ്മയായി ഭക്ഷണക്രമത്തിലേക്ക് വരിക അങ്ങനെ സംഭവിക്കുമ്പോൾ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ശരീര ഭാരം വീണ്ടും അതുപോലെ തന്നെ വരുന്നു ഇപ്പോൾ കുറെ അധികം ആളുകൾ വഞ്ചിക്കപ്പെടുകയാണ് കുറെ കൂടി പൊടികൾ കലക്കി കുടിച്ചു കൊണ്ട് ഗുളികകൾ എല്ലാം കഴിക്കുകയാണ് ഒത്തിരി പണച്ചെലവ് ഒരുപാടുണ്ടാകുന്നു പണ്ടൊരു എണ്ണയുണ്ടായിരുന്നു വയറിൽ തടവിയാൽ വയറു കുറയുമെന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അപ്പോൾ ഇതെല്ലാം തന്നെ ഒരു രീതിയിലുള്ള തട്ടിപ്പാണ് ഞാനിന്ന് പറയാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന ഒരു കാര്യം എന്നു പറഞ്ഞാൽ എന്താണ് ശരീരഭാരം കൂടാനുള്ള കാരണങ്ങൾ അതാണ് നമ്മൾ ആദ്യം മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് ആദ്യത്തെ കാരണം എന്നു പറയുന്നത് പാരിമലമാണ് നമ്മുടെ അച്ഛനമ്മമാർക്ക് വണ്ണം കൂടുതലാണ് എങ്കിലും അവരുടെ അച്ഛനമ്മമാർക്ക് വണ്ണം കൂടുതലാണ് എങ്കിലും ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി തന്നെ നമുക്ക് അങ്ങനെയുള്ള ഒരു ടെൻഡൻസ് വരും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക .