ജീവിതത്തിൽ രോഗങ്ങൾ വരികയില്ല ഉള്ള രോഗങ്ങൾ മാറുകയും ചെയ്യും ഈ ഒരൊറ്റ ഭക്ഷണം ഒഴിവാക്കിയാൽ

ഇപ്പോഴും ഡോക്ടർ പറയാറുണ്ടല്ലോ നല്ല ഭക്ഷണരീതി ഇത് നല്ലതല്ല ഇത് നല്ലതാണ് ഇത് കഴിക്കാൻ പാടില്ല ഇത് കൂടുതലായി കഴിക്കണം ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് പലതരത്തിലുള്ള വീഡിയോസ് ചെയ്യാറുണ്ടല്ലോ നേരായിട്ടും നമുക്ക് ഒരു ആരോഗ്യമുള്ള ശരീരം അതായത് നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള ആരോഗ്യം നിലനിർത്താൻ ആയിട്ട് ഏത് രീതിയിലുള്ള ഭക്ഷണക്രമമാണ് നമുക്ക് ആവശ്യം എന്നുള്ളത് ഒരു കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ചോദ്യമാണ് ചോദ്യമാണ് നമ്മൾ ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. അതിൽ നമുക്ക് ഇങ്ങനെ ഒരു ഫോർമാറ്റ് ഉണ്ടോ ഈ ഒരു ഭക്ഷണം നല്ലതാണ് ഈ ഒരു ഭക്ഷണം നല്ലതല്ല എന്ന് എങ്ങനെ മിനി ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് എന്താണ് ആദ്യത്തെ കാര്യം പറയാം അങ്ങനെ ഒരു ഫോർമാറ്റ് ഇല്ല ആരോഗ്യകരമായ ഒരു ഭക്ഷണ രീതിയിലുള്ള ഫോർമാറ്റ് ഇല്ല കാരണം എന്താണെന്ന് അറിയോ പൊതുവേ മദ്യപാനം എന്നുപറയുന്നത്.

   

മോശമായി കാണുന്ന ഒരു പ്രവർത്തി ആണല്ലോ മദ്യപാനികൾ എന്ന് പറയുമ്പോൾ ആളുകൾ നമ്മളെ മദ്യപാനിയാണ് എന്നാണ് പറയുന്നത് സ്ഥിരമായി മദ്യപിക്കുന്ന ആളുകളുമുണ്ട് വല്ലപ്പോഴും മദ്യപിക്കുന്ന ആളുകളുമുണ്ട് വല്ലപ്പോഴും മദ്യപിക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് ആയിരിക്കും കൂടുതലായി ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് സ്ഥിരമായിട്ട് മദ്യപിക്കുന്ന ആളുകൾ പറയാറില്ലേ ഫുൾടൈം മദ്യപാനമാണ് എന്നാലും ഇനി കുഴപ്പമൊന്നുമില്ല ആരോഗ്യത്തിന് എന്ന് ഓക്കേ പറയാറില്ലേ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഏതു പറ്റുന്ന ഏത് പറ്റുന്നില്ല എന്നുള്ളത് മാത്രമാണ് നമ്മുടെ വിഷയം ഇല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ കുടിക്കുന്നത് കഴിക്കുന്നത് ആയിട്ടുള്ള ഏതെങ്കിലും ഒരു വസ്തു മോശപ്പെട്ട ആയിട്ടുള്ള രീതിയല്ല ഉരുളൻ കിഴങ്ങ് കഴിക്കുമ്പോൾ ഗ്യാസ് ഉണ്ടാകുന്നത് ഉരുളക്കിഴങ്ങിന് കുഴപ്പമല്ല നമ്മുടെ ശരീരം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.