വായ് പുണ്ണ് തുടർച്ചയായി വരുന്നവർ ഈ കാര്യം അറിയാതെ പോകരുത്

ഒരുപാട് ആളുകൾ പറയാറില്ലേ റിപ്പീറ്റ് ആയിട്ട് വായിൽ അൾസർ വരുക ഇന്ന് കരിഞ്ഞു വരുന്നു കുറച്ചു നാളുകൾ കഴിഞ്ഞ് വീണ്ടും വരുന്നു പല രീതിയാണ് പല കാരണങ്ങളാണ് സ്വയം മുറിവ് പറ്റിയ കാരണം ആയിരിക്കും ചിലപ്പോൾ വരുന്നത് ഇല്ലെങ്കിൽ ജസ്റ്റ് ഒന്ന് ഉണ്ടായി വരുന്ന അൾസർ ആയിരിക്കും എന്തൊക്കെ പറഞ്ഞാലും ഒരാഴ്ച രണ്ടാഴ്ച ഇത് ഇടവിട്ട് വരുന്ന ആളുകൾ ഉണ്ട് എന്തെല്ലാം മരുന്നുകൾ കഴിച്ചാലും ഈ മൗത്ത് അൾസർ പോകുന്നില്ല ചിലപ്പോൾ പോയി കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു വീണ്ടും വരും എന്തുകൊണ്ടാണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ് റിപ്പീറ്റ് ആയിട്ട് വരുന്നത് വീഡിയോ കാണുന്ന ആളുകളിൽ അൾസർ റിപീറ്റ് ആയിട്ട് വരുന്നവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ അവർ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട് ഇതിൽ ആദ്യത്തെ കാര്യം എന്നുപറയുന്നത്.

വൈറ്റമിൻ എഫിഷ്യൻസി ആണ് വൈറ്റമിൻ എഫിഷ്യൻസി എന്നതുകൊണ്ട് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് വൈറ്റമിൻ ബി 12 ആയിട്ടുള്ള ആണ് അതുപോലെതന്നെ മിനറൽ ഇരുമ്പിനെ കുറവ് യൂറിക്ക് ആസിഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഉള്ള ആളുകളിൽ ഇതെല്ലാം ആണ് ഇത് കണ്ടു വരുന്നത് ഇതാണ് എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നത് എന്തെങ്കിലും വായിൽ ചെറിയ ഒരു പൊട്ടൽ വന്നു തിരുനാളും പഴുത്ത് വേദന ആയിട്ട് ഭക്ഷണം കഴിക്കാനായി സാധിക്കുന്നില്ല വെള്ളം കുടിക്കാൻ സാധിക്കുന്നില്ല ഒന്നും കഴിക്കാൻ സാധിക്കുന്നില്ല പുളിയുള്ള എരിവ് ഉള്ളത് ഒന്നും വായിലേക്ക് തൊടാൻ സാധിക്കുന്നില്ല നമുക്ക് ഭയങ്കര ഇറിറ്റേഷൻ ആയിരിക്കും ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വന്നുകഴിഞ്ഞാൽ നിനക്ക് അവസ്ഥകളിൽ ആദ്യം നോക്കുന്നത് എന്താണ് ബി കോംപ്ലക്സ് ഗുളിക എടുത്തു കഴിച്ചാൽ ഇനിയുള്ള ചിന്താഗതികളാണ് ആളുകളിൽ പൊതുവേ ഉള്ളത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.