ഈ നാല് ലക്ഷണങ്ങൾ ഉള്ളവരെ വിവാഹം ചെയ്യുകയോ വിശ്വസിക്കുകയോ ചെയ്യരുത് നിങ്ങളുടെ ജീവിതം നരകം ആകും

ഈയടുത്ത് ഇറങ്ങിയ ഒരുപാട് സിനിമകളിൽ ആദ്യം ഭാഗങ്ങളിൽ നായകനായി തുടങ്ങിയ ആൾ അവസാന ഭാഗങ്ങളിൽ വില്ലൻ ആവുകയും തുടക്കത്തിൽ വില്ലനായിരുന്നു ഒരാൾ ക്ലൈമാക്സ് എത്തുമ്പോൾ നായകൻ ആവുകയും നമ്മളെ എല്ലാവരെയും അത്ഭുതപ്പെടുത്തുന്ന പല സിറ്റുവേഷൻ സർ നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുള്ളതാണ് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ ജീവിതത്തിലും ഇങ്ങനെയാണ് നമ്മൾ വളരെ വിശ്വസ്തതയോടെ കൂടി സമീപിക്കുമ്പോൾ നമ്മളെല്ലാം കൊടുത്ത് സ്നേഹിച്ചു കഴിയുമ്പോൾ ഒരു പക്ഷേ പിന്നീടുള്ള അവരുടെ സമീപനത്തിൽ ഒരുപാട് കള്ളത്തരങ്ങളും കുരുട്ടുബുദ്ധി കളും കൗശലം എല്ലാംതന്നെ ഒപ്പിച്ചു വച്ചിട്ടുണ്ടാവും എങ്ങനെ ഇത്തരത്തിലുള്ള ആളുകളെ കണ്ടുപിടിക്കാം പലതരത്തിലുള്ള പേഴ്സണാലിറ്റി ഡിസോർഡർ നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ എത്രത്തോളം ഉണ്ട് നമ്മൾ പോലും തിരിച്ചറിയാതെ അത് നമ്മുടെ പ്രശ്നമാണ് എന്ന് മനസ്സിലാക്കി എന്ന് ചിന്തിച്ചു.

നമ്മുടെ ജീവിതം തന്നെ കഷ്ടത്തിൽ ആകുന്ന അവസ്ഥ എന്താണ് ഇതെല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഞാൻ നേരത്തെ പറഞ്ഞപോലെ ക്ലൈമാക്സിൽ വില്ലൻ നായകനും നായികയും വില്ലനും എല്ലാം ആയേക്കാം പക്ഷേ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ ക്ലൈമാക്സ് എന്നുപറയുന്നത് ആൻഡ് സൊസൈറ്റി പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ നമ്മുടെ കരിയർ ജീവിതം തന്നെ നഷ്ടപ്പെട്ടു സൂയിസൈഡ് നോ അല്ലെങ്കിൽ തന്നെ കൊലപാതകത്തിൽ എല്ലാം കലാശിക്കുന്ന വളരെ ദുഃഖകരമായ ഒരു സിറ്റുവേഷൻ ആയി പരിഗണിക്കാറുണ്ട് അത് നമ്മുടെ കരിയറിൽ ആണെങ്കിലും ജോലിസ്ഥലങ്ങളിൽ ആണെങ്കിൽ പോലും നമ്മുടെ കോളേജിൽ പഠന സംബന്ധം ആയിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങളിൽ കോപ്പറേറ്റീവ് ജോലി പോലെ ഉള്ള ഇടങ്ങളിൽ എല്ലാം ഇത് ഒരു വലിയ പ്രശ്നമായി മാറാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.