തോൾ വേദന ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണങ്ങൾ അവയ്ക്കുള്ള പരിഹാരമാർഗങ്ങൾ

ഇന്ന് നമ്മൾ വളരെ കൂടുതലായി കാണുന്ന ഒരു ആരോഗ്യപ്രശ്നമാണ് ഷോൾഡർ വേദന നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ മറ്റു ജോയിന്റ് വച്ചുനോക്കുമ്പോൾ ഷോൾഡർ ഒരു കോംപ്ലക്സ് ജോയിന്റ് ആണ് ചുറ്റുപാടും മസിൽ കൊണ്ട് കവർ ചെയ്യപ്പെട്ട് ഏറ്റവും കൂടുതൽ സ്റ്റെബിലിറ്റി കുറവുള്ളതും ഷോൾഡർ ജോയിൻ ആണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇഞ്ചുറി വരാനുള്ള സാധ്യത ഷോൾഡർ ജോയിൻ വളരെ കൂടുതലായിരിക്കും ഒരുപാട് സ്പോർട്സ് താരങ്ങൾക്ക് ഉദാഹരണത്തിന് വോളിബോൾ ബാസ്ക്കറ്റ്ബോൾ താരങ്ങൾക്കെല്ലാം കൂടുതലായി തന്നെ ഷോൾഡർ ഇഞ്ചുറി കാണാറുണ്ട് സാധാരണയായി മുട്ടുവേദന ആയി വരുന്ന മിക്ക രോഗികൾക്കും ഇതിനെ എവിടെയാണെന്ന് തൊട്ടുകാണിക്കാൻ ആയി സാധിക്കും പക്ഷെ ഷോൾഡർ ജോയിൻ വളരെ ഡിപിഐ കിടക്കുന്നതുകൊണ്ട് എവിടെയാണ് വേദന എന്ന് പറയുന്ന തന്നെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.

എവിടെയാണെന്ന് കണ്ടുപിടിക്കാൻ പോലും അതിൽ ഏറെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് പ്രത്യേകിച്ച് ഷോൾഡർ വേദന വരുന്ന പല ആളുകൾക്കും സർജിക്കൽ കഴുത്തിൽ ഉണ്ടാവുന്ന തേയ്മാനം കൊണ്ട് ആയിരിക്കും മിക്കവാറും കഴുത്തിൽ വേദന ഉണ്ടാകുന്നത് ഇപ്പോൾ കൂടുതലായി കണ്ടുവരുന്നത് മൊബൈൽഫോൺ കൂടുതലായിട്ട് ഉപയോഗം കാരണം കഴുത്തിന്റെ മസിലുകളിൽ വരുന്ന വേദന ഇതെല്ലാം തന്നെ ഷോൾഡർ ജോയിന്റ് പുറത്തുവരുന്ന വേദനകളാണ് ഷോൾഡർ ജോയിന്റ് അകത്ത് എന്തെല്ലാം കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് വേദന വരുന്നത് എന്ന് നോക്കാം മിക്കവാറും അത് പ്രായം മായി ബന്ധമുള്ള അതായിരിക്കും ചെറുപ്പക്കാർക്ക് ആണെങ്കിൽ ഒരു 30 വയസ്സിനു താഴെ മിക്കവാറും കുഴാ തെന്നി പോവുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.